Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใบแจ้งหนี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 9 / เข้าชม: 4401
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2003 22:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

เราไม่ต้องรอใบมานะค่ะ ไปเสียค่าชาระที่ช็อปได้เลย วันนี้ไปเสียมาแร้ว 780 บาท คิดค่าบริการตามจิง ดาวโหลดไม่คิดเพราะอยู่ในโปร ไปเสียตังแล้วก้อทำเรื่องขอข้อมูลการใช้แนบกับใบแจ้งหนี้ทุกเดือนเลยก้อได้นะค่ะ อ๋อโปรโมชั่นหมดเดือน ธค.47 ชัวร์ค่ะ
wichaya sropas
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2003 01:36  

ถึงเวลาต้องเสียเงินแล้วซินะครับ
อืม เศร้าจริง ๆ ยังโทรไม่มันเลยอะครับ
ยิ่งโทรในเครือข่ายนะครับ
ใช้ไปนิดเดียว เขาให้ พันนาที โทรซัก พันวินาที อะครับ
Quiksilver Inc.
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: Sydney
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 02:56  

gus : ไปเสียตังแล้วก้อทำเรื่องขอข้อมูลการใช้แนบกับใบแจ้งหนี้ทุกเดือนเลยก้อได้นะค่ะ
negative : ผม Fax คำขอรายละเอียดการโทรออกไปแล้ว อยากทราบว่า เป็นการขอทุกเดือนหรือการขอเฉพาะเดือนที่ผม Fax คำขอไปครับ
ตอบด้วยนะครับ
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 09:34  

กัสหายไปไหนอะครับ มาตอบด้วยครับ
Druid007
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 15:20  

ผมว่า เธอคงจะงอนไปแล้วหล่ะครับ
gus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 08:20  

มาแย้ววว โทษทีค่ะไม่ได้เข้าเนทเลย คำถามที่ว่าfaxไปนั้น ถ้าตอนfaxไปคุณไม่ระบุตวามต้องการทาง0จะออกมาให้แค่เดือนเดียวคือเดือนที่faxไปค่ะ ต่อไปก้อต้องfaxอีกครั้งแล้วเขียนระบุไปด้วยว่า ต้องการข้อมูลโทรออกตั้งแต่เดือน สิงหาคม - ธันวาคม 46 แนบมาพร้อมใบแจ้งหนี้ แต่จะให้ดีไปกรอกรายละเอียดที่ช็อปจะดีกว่านะค่ะ เพราะเราไม่รู้ว่าfaxพนักงานเดินเรื่องให้หรือป่าว
Kate
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 12:33  

เสียตังค์มั๊ยอ่ะ ในการขอใบข้อมูลการใช้เนี่ย ตอบหน่อยจิ
gus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 12:46  

พนักงานที่ช็อปบอกไม่ได้เสียตังนะเกด
mega
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2003 08:01  

เค้ารับ Amex ไหม จ่ายค่าบริการน่ะ
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2003 22:12  

วันจันทร์จะลองไปทำดูอะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: