Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอรบกวนถาม คุณ เรดหน่อย คับเรื่องโปรแกรมอะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2848
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอรบกวนถาม คุณ เรดหน่อย คับเรื่องโปรแกรมอะคับ
วันที่โพสท์ : 02 Jan 2007 14:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า รบกวน ถามอย่างแรกนะ คับ
1. เรื่อง เกม ฟีฟ่า อะคับ ผมหาโค้ดไม่เจออะ คับ เลยอยากจะ ถามว่า โค้ดอะไรคับ
2. โปรแกรม iMusic ต้องลง ทะเบียนใช้ไหมคับ ถึงจะเล่นเพลงได้เยอะๆๆ เพราะ เค้าให้ผมลงแค่ 3เพลงเองอะคับ แล้ว ใช้โค้ด ตัวนี้ หรือเป่าคับ s/n OEB8-B350-4A62-8C12
แล้ว ถ้าใช้ ผมจะเอาโค้ดไปลงที่ไหนอะคับ กดเข้าไปไม่เจอที่ลงเลยอะคับ แนะนำหน่อยนะคับ

3. โปรแกรม Ringo ผมลงแล้วเลือก เสียงเรียบร้อยหมดแล้ว ทำไม เวลาคนโทรเข้า มา กลายเปงเสียง ของเครื่องที่มีมาตั้งแต่แรกอะคับ

หรือว่า เกี่ยวกับ การที่เราลงพวกโปรแกรม เล่นเพลง เพราะเคยลงโปรแกรม pocket Music player แล้ว กลายเปงว่าเสียงเรียกเข้า เปงเสียงอื่นเลย ต้องลบทิ้ง

ขอความกรุณาด้วยนะคับ ขอบคุงอย่างสูง
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 12:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

ต้องอ่านกระทู้นี้ด้วยน่ะครับ และถ้าจะใช้ตัวช่วยในการเล่นเพลงแนะนำ pocket music ดีกว่าน่ะ http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=178791&highlight=pocket+music
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: