Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยหนูหน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2935
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยหนูหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2007 22:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้หนูกะลังตัดสินใจจะเปลี่ยนโทรศัพท์อยู่ค่ะยังงัยช่วยตัดสินใจหรือแนะำนำหน่อยนะคะ คือว่าอยากได้ O2 แต่ไม่ทราบว่ารุ่นไหนดีจิง อยากเปลี่่ยนทั้งทีก้ออยากไม่ให้มีปัญหาอ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 00:50  

ผมแนะนำ atom คับ แต่อยากได้รุ่นไหน ขึ้นอยู่กับวงเงินที่ซื้อได้คับ
A_ir
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 19:28  

ระหว่าง O2กับ Dopod ซื้ออย่างไหนดีกว่ากันค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: