Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ซื้อมือถือรุ่นไหนดี ราคาถูกสุดที่มี bluetooth,กล้อง1.3ล้านขึ้นไป

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 10 / เข้าชม: 22666
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมือถือรุ่นไหนดี ราคาถูกสุดที่มี bluetooth,กล้อง1.3ล้านขึ้นไป
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 15:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังมองหามือถือใหม่ค่ะ ขอคำแนะนำว่าซื้อรุ่นไหนดี มันลานตาไปหมด

ต้องการได้รุ่นราคาถูกที่สุดที่มี bluetooth, กล้อง 1.3 ล้านขึ้นไป
ถ้าเป็น Nokia จะดีมาก แต่ยี่ห้ออื่นก็ได้ค่ะ
mama_evolution
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: แถวๆสัตหีบ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ซื้อมือถือรุ่นไหนดี ราคาถูกสุดที่มี bluetooth,กล้อง1.3ล้านขึ้นไป
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 16:25  

Rolling Eyes Laughing Rolling Eyes 5300 ก้อดีนะ! Rolling Eyes Laughing Rolling Eyes
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 19:06  

ลองดูทางซัมซุงไหมครับ
D520 - 8900 b.-
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/d520.htm

D510 - 7500 b.-
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/d510.htm

Sony Ericsson W800i ก็น่าสนใจอย่างยิ่ง
http://www.siamphone.com/catalog/sonyericsson/w800i.htm

Nokia 6233, 6300 ก็น่าใช้ครับ

จะว่าไป Spec. ที่คุณต้องการ มันมีหลายรุ่นจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ซื้อมือถือรุ่นไหนดี ราคาถูกสุดที่มี bluetooth,กล้อง1.3ล้านขึ้นไป
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 16:44  

kaipokka ผู้เขียน:
กำลังมองหามือถือใหม่ค่ะ ขอคำแนะนำว่าซื้อรุ่นไหนดี มันลานตาไปหมด

ต้องการได้รุ่นราคาถูกที่สุดที่มี bluetooth, กล้อง 1.3 ล้านขึ้นไป
ถ้าเป็น Nokia จะดีมาก แต่ยี่ห้ออื่นก็ได้ค่ะ

ถูกสุดก็นี่เลย SE K510i มีทั้ง บลูทูธ อินฟราเรดและกล้อง 1.3 ล้าน สายดาต้าร์พร้อมมาในกล่อง
สำนักเขาเหลียงซาน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 00:36  

โนเกีย 6300 ครับ ราคา 9,450 บาทครับประกันศูนย์ รุ่นนี้ บางดีครับ จอ 16.7 ล้านสี สดใส คมชัด ที่สำคัญ โนเกีย บูลทูธ จะเสถียรกว่ายี่ห้ออื่น ใช้หูฟัง สเตริโอบูลทูธได้ด้วยนะครับ คือมี บูลทูธ สอง เวอร์ชั่น 2.00 กับ 1 รับแมมโมรี่การ์ดได้ถึง 2GB. แต่ถ้าให้ดีเอาแค่ 1GB.ก็พอครับ เวลาเปิดโหลดไม่นานมากเกินไป เวลาซิงค์กับคอมฯ แลกเปลี่ยนอัพเดท โน้ต รายชื่อ เบอร์ เอาเพลงเข้า ใช้ง่ายดีครับ ลองหาอ่านสเปคดูนะครับ
ผมใช้มาหลายรุ่น ยังไม่ถูกใจเท่ารุ่นนี้เลย (อ่านสเปคนะครับยังไม่ได้ซื้อ แค่เครื่องต่อไป รุ่นนี้แน่นอนครับ)
shi63
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 13:50  

Nokia 6131
scholarly-se
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2007 08:03  

benq-siemens el71
moood
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Sep 2009 23:43  

ลองดู LG รุ่นไอติมสิ สวย น่ารักน่ากิน ดี อิอิ

แล้วๆๆเห็นว่าสมัครสมาชิกกับ www.coollgmobile.com/princessgang แล้วอาจจะได้มือถือฟรีด้วย ลองเข้าไปดูกันนะ
kangkaiozone
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2009 13:46  

ขอเเนะนำตัวนี้เข้าประกวดเลย ครับ เเต่น เเตน เเต้น

nokia 3110 classic ครับ สวย คลาสสิค สมชื่อ มีบลูทูธ กล้อง 1.3 ล้าน
ขอบอกว่าทนมากๆๆ (ตกจากตระกร้ามอไซด์เเล้ว โดนล้อทับ กลับไม่เป็นอะไรเลย )
ราคา ประมาณ 3xxx มั้งครับ (ประมาณนี้เเหละ)
Gazza
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Oct 2009 15:20  

WellcoM Mobile เปิดตัวโทรศัพท์มือถือรุ่นใหม่ W9229 TUXEDO มี วีระภาพ เป็นพรีเซ็นเตอร์ ได้ข่าวจะเปิดตัวแบบหรูหรา ท้าทาย ที่ใครๆก็สัมผัสได้ วันพฤหัสที่ 8 ตุลาคม นี้ที่สยามพาราก้อน ณ โรงหนังอินิกม่า เห็นบอกว่ามีดารามาร่วมงานเพียบเลย
http://www.wellcommobile.com/th/index.html
love2730
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2009 19:45  

แนะนำ 2730 คลาสสิค ครับ
กล้อง 2 ล้าน เสียงดี จอชัด 3จี ของดนเกีย ตัวนี้คุ้มมาก
3630 บาทครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: