Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ลงโปรแกรม dotPocket เลยทำให้กดอะไรบนเครื่องไม่ได้เลยครับ - KC

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3182
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
เอี้ยก้วย ณ แอนฟิลด์
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ลงโปรแกรม dotPocket เลยทำให้กดอะไรบนเครื่องไม่ได้เลยครับ - KC
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2007 18:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้มีปัญหาใหญ่ครับ
ผมได้ลงโปรแรกม dotPocket เพื่อควบคุม PPC ผ่าน PC ก็ปกติดีนะครับ
แต่พอผมจะเอา PPC ผมไปใช้ก็กด disconnect ปรากฎว่าตอนนี้ผม tab หรือ click อะไรไม่ได้เลยครับ แต่เครื่องยังทำงานปกติ โทรเข้าได้ปกติดี (แต่กดรับไม่ได้)
จะใช้ keypad ก็ไม่ได้ครับ

ลอง soft reset ก็ได้ ถอด batt ก็แล้ว ยังไม่หาย

รบกวนช่วยแก้ปัญหาของผมหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: