Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพิ่งได้ O2 mini มา แต่ลงโปรแกรมในMemory Cardไม่เป็นแนะนำด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 6235
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เพิ่งได้ O2 mini มา แต่ลงโปรแกรมในMemory Cardไม่เป็นแนะนำด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2007 02:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพิ่งได้ O2 XDA II mini มาครับ แต่อยากลงโปรแกรมเพิ่ม แต่มันไปลงในหน่วยความจำหลักซึ่งเหลื่อน้อย Storage เหลือ 7.90 MB จาก 40.21 MB กับ Program เหลือ 6.03 MB จาก 17.20 MB อยากทราบวิธีลงโปรแกรมไปที่ Memory Card ครับ แล้วเราจะเพิ่มพื้นที่ของ Storage กับ Program ยังงัยครับ

ขอบคุณครับ " _/\_ " มือใหม่หัดขับ
tublab
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2007 16:39  

ตอนลงโปรแกรมมันก็มีให้เลือกนิครับว่าจะลงที่ไหน Shocked
LastSupper
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2007 16:47  

มานไม่บอกเลยครับ มานลงเลย ไม่ยังกะเหมือน Symbian พอกดที่โปรแกรม cab แล้วมานก้อลงเลยครับ พอมาดูอีกทีมันไปอยู่ใน Storage หลักอะ งง Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
LastSupper
Year's Star

หัวข้อ : ถามเอง ตอบเอง ค้นจนเจอ ยังไงก็เผื่อคนอื่นด้วยละกันนะ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2007 04:03  

คำตอบ

http://www.mrpalm.com/getcontent3_ppc.php?tid=304

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: