Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 t620 ตั้งห้องนี้ไม่ได้ใช่ไหม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 4118
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : t620 ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2003 20:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นหัวข้อมันมีแค่ t610 310 กะ 68i อะเลยไปตั้งที่อื่น
เหอ ๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: t620 ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2003 11:05  

o08 NEO ผู้เขียน:
เห็นหัวข้อมันมีแค่ t610 310 กะ 68i อะเลยไปตั้งที่อื่น

ว้าว!! T620 รุ่นใหม่ล่าสุด http://www.esato.com/news/article.php/id=39
สวยมั๊กๆๆๆ ขอบอก!
ดาริน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: t620 ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2003 11:10  

เหอ ๆ ผู้เขียน:
o08 NEO ผู้เขียน:

ว้าว!! T620 รุ่นใหม่ล่าสุด http://www.esato.com/news/article.php/id=39
สวยมั๊กๆๆๆ ขอบอก!

กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!! T620 สุดยอดคะ! จะรอคะ... นานแค่ไหนก็จะรอคะ!
Marius
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2003 02:27  

ถ้ามันคือ SE ตั่งปายเร้ยครับผม
MR.SUN
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ??????? work
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2003 01:44  

1.เพิ่มแค่ flash มาเพียงอย่างเดียวเองไม่ไหวนะครับ
2.design เดิมๆๆมาก ไม่เปลี่ยนแปลง
3.เหมือนทำ T610 มาลองตลาด ถ้าคนสนใจก็ทำ T620 มาแย่งลาดไป
4.การdesign เริ่มที่จะเลียนแบบ Nokia อย่างเห็นได้ชัด
5.ถ้าดูจากในภาพแล้วตอนแรกคิดว่า Nokia 8310
6.แล้วแต่ความคิด นานา จิตตัง ครับ
แหม่ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????? work
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2003 22:42  

MR.SUN ผู้เขียน:
1.เพิ่มแค่ flash มาเพียงอย่างเดียวเองไม่ไหวนะครับ
2.design เดิมๆๆมาก ไม่เปลี่ยนแปลง
3.เหมือนทำ T610 มาลองตลาด ถ้าคนสนใจก็ทำ T620 มาแย่งลาดไป
4.การdesign เริ่มที่จะเลียนแบบ Nokia อย่างเห็นได้ชัด
5.ถ้าดูจากในภาพแล้วตอนแรกคิดว่า Nokia 8310
6.แล้วแต่ความคิด นานา จิตตัง ครับ

ใครบอกล่ะคะว่า T620 ทำออกมาเลียนแบบ 8310 ?
T620 ทำออกมาคล้าย T610 แต่สั้นกว่าประมาณ 1 ซม.วัสดุที่นำมาทำเป็นตัวบอดี้ก็
แตกต่างกัน รูปทรงเป็นเหลี่ยมแต่แฝงความโค้งมนสไตล์ Ericsson (8310 ยังมีโค้งมีเว้า
ให้เห็นนะคะ)
ถ้าใครเป็นแฟนพันธุ์แท้ของ Ericsson มาตั้งแต่ต้นจะทราบดีคะว่า ค่ายนี้ออกแบบมือถือ
ไม่ตามใคร ถึงตอนนี้จะดึงเอา Sony มาควบกิจการด้วย แต่ Ericsson จะเป็นผู้ผูกขาดดีไซน์ออกแบบตัวเครื่องโทรศัพท์เหมือนเดิม ส่วนเทคโนโลยี่ที่นำมาบรรจุใส่ไว้ในตัวเครื่องจะหารือร่วมกัน โดยที่ทาง Sony จะถนัดเรื่องกล้อง ลำโพง และเสียงเรียกเข้า
ตามข้อตกลงร่วมกัน Sony จะได้ชื่อนำหน้า Ericssonเป็น Sony Ericsson และใช้สัญลักษณ์ลูกบอลกลมๆ สีเขียว เป็นเครื่องหมายการค้า (Ericsson ยอมขนาดนี้ถือว่าให้เกียรติมากๆ เลยนะคะ เพราะอายุของ Ericsson ปาเข้าไปจะ 100 ปีแล้วนะคะ ถือได้ว่า
เป็น band เก่าแก่ที่สุดเลยก็ว่าได้)
การที่ทั้งสองตกลงธุรกิจร่วมกัน ถือเป็นเรื่องดีสำหรับพวกเราชาว Ericsson นะคะ เพราะ
ทั้งสองค่ายต่างก็มีชื่อเสียงเป็นที่ยอมรับของคนทั่วโลก
พีร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2003 16:46  

t620 หน้าจอเป็น TFD และเพิ่มความจำมากกว่าเดิมใช่ไหมครับ จากที่อ่านๆมา แล้ว z600 ล่ะครับ ผมว่าคุณสมบัติคล้ายๆกับ t620 เลย เพียงต่างกันที่รูปลักษณ์แบบฝาพับเท่านั้น
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2003 04:02  

สวยดีคับสำหรับ SE T620 น่าสนใจมาก ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: