Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ชมภู่จ๋า..ราคาของ samsung P400 กะ sunyo...รุ่น cdma เท่าไหร่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4772
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????..??????? samsung P400 ?? sunyo...???? cdma ????????
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2003 00:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซาหวาดดีครับพี่ๆ...โตเองครับ ไม่ได้ติดตามความเคลื่อนไหวของวงการมือถือซะนานเลย...เพราะกำลังง่วนกับ project เหอๆๆๆๆ....ชมภู่บายดีเปล่า...ตอนนี้กำลังอยากได้มากเลย....กับ Orange SPV...หรือว่าจะเป็น SAMSUNG P400 ...เอ๊ะ...แต่ Sunyo รุ่นที่เป็น CDMA ที่ huge โฆษณาก็ดีนะ....รุ่นไหนดีน่าใช้บ้างอ่ะ...แล้วราคาเท่าไหร่ จะเข้ามาเมืองไทยประมาณเมื่อไหร่เหรอครับ เห็นโฆษณา ไว้ตั้งนานนนนนนนนมากกกกกกกกกกกแล้ว....บอกโตทีเถิด.......
ชมภู่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2003 02:17  

ไม่เจอซะนานนะพี่โต .... ที่ถามมาน่ะ ชมภู่ตอบ ไม่ได้หร่อกค่ะ

ไว้ให้มันวางขายก่อนค่อยว่ากันนะคะ นู๋ไม่ชอบอ่านโบชัวร์ค่ะ
นู๋เป็นพวกชอบลองของจริงค่ะ
giggog
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2003 20:02  

p400 ราคา 32000 ส่วนซันโยก็ 17000 กว่าๆ ราคาลด ถ้าราคาเต็มก็ 21000 ครับ
โตเอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2003 08:34  

ขอบคุณกั๊บ....ที่ตอบให้หายข้องจาย...เหอๆๆ...คราวนี้ นานๆโตคงจะโผล่มาทีอะ...เพราะเดี๋ยวต้องไปฝึกงานแล้วเด้อ....ไว้มีไรจะเข้ามารบกวนอีกนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2003 18:12  

จะซื้อ samsung v200 แต่ไม่มีความรู้อะไรเลย ไม่รู้ว่าของจริงต้องดูยังงัย
เพราะไม่เคยใช้ samsung ตอบมาที่ a_aiba@hotmail.com ได้จะดีมากเลยนะ
ขอบคุณมาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: