Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากต้องการหาโฟรเดอร์ STORAGE ใน FILE EXPLORER

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3568
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากต้องการหาโฟรเดอร์ STORAGE ใน FILE EXPLORER
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2007 11:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

[b] Crying or Very sad Crying or Very sad พอดีผมซื้อเครื่อง o2 xda atom เพราะไปให้เข้าเช็คที่หน้าจอมันมีคราบเหมือนสารเคมีและน้ำแต่พอไปให้ทางศูนย์ เจมาร์เข้าส่งไปซ่อมช้ามากเลยถ้าคนอื่นเป็นแบบผมก็อย่าไปส่งที่ศูนย์ที่ที่ซื้อมาเลยไปเองดีกว่าน่ะครับแถวสะพานควายเพราะว่าจะได้เร็วกว่าที่ส่งทางศูนย์ที่เราซื้อมาเพราะเครื่องอยู่ในการรับประกันเพราะอยู่ในช่วง 7 วันพอดี****นี้คือการบอกข่าวให้ฟังครับ

พอดีผมซื้อเครื่อง o2 xda atom และทำการอัพ romมาแล้วครับที่ศูนย์สะพานควาย
ใช้ประมาณไม่ถึงเดือนเลยเลยซื้อหนัง มือโปรโอทูมาอ่านเข้าบอกว่าใน file Explorer จะมีโฟรเดอร์ที่ชื่อ Memory card และ โฟรเดอร์ Storage ใช่ไหมครับแต่พอผมเช็คดูในเครื่องแล้วมีแค่โฟรเดอร์ที่ชื่อ Memory card อย่างเดียวครับแล้วจะเช็คว่าโฟรเดอร์Storage จะทำอย่างไรครับอยากทราบวิธิการเช็คครับทุกขั้นตอนเลย Crying or Very sadใครก็ได้น่ะครับช่วยตอบที Surprised
PinkyPinky
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2007 07:47  

เอ...มันต้องมีสิครับ ให้คุณดูในหน้า my device น่ะครับ ลองดูดีๆนะครับ..

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย PinkyPinky เมื่อวันที่ 13 Jun 2007 11:20; ทั้งหมด 1 ครั้ง
aum22042522
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2007 10:28  

Crying or Very sad Confused ผมหาดูที่ MY Device มันไม่มีครับ มีแต่ โฟรเดอร์ memory card อย่างดียวครับช่วยตอบทีครับ
aum22042522
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2007 10:32  

Embarassed Crying or Very sad ผมดูที่ my device ที่ โฟรเดอร์ file Explorer มีแต่โฟรเดอร์ Memory card
อย่างเดียวครับช่วยตอบทีครับคุณเรดก็ได้ใครก็ได้ครับอยากรู้ครับ Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: