Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รู้จัก siamphone แต่ ใช้ของปลอม ถือว่าโง่นะ !!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2989
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รู้จัก siamphone แต่ ใช้ของปลอม ถือว่าโง่นะ !!!!
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2007 16:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถามจริงๆเถอะ คนที่ใช้ N นรกทั้งหลาย

เชื่อเหรอว่าเป็นโนเกียจริงๆ

ถ้าเป็นชาวบ้านร้านตลาดเล่นเน็ตไม่เป็นก็จะพอให้อภัย ถือว่าโดนหลอก

แต่นี่ขนาดใช้อินเตอร์เนตเป็นแต่ดันหลงเชื่อคำพูดพ่อค้าว่ามันคือโนเกียจีนมั่ง !!! 8800 ญี่ปุ่น ไม่ต้องสไลด์ รองรับไทย มั่ง!!! โนเกียอิมพอร์ตเกาหลีมั้ง !!!

ครั้งแรกที่เคยได้ลองใช้ดู บอกตรงๆ ห่วยเหลือเกิน ยังกะเกมกดขายกันตามชายแดน

ใครที่เชื่ออยู่ว่า Nokia N99i คือของแท้อยู่อีกหล่ะ !!! โง่บรม !!! กินพืชแทนข้าวเหรอครับ !!!
aim1412
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2007 20:53  

ผมใช้อยู่ อิอิ

รู้ แต่ลองใช้ดู ก็โอเคนะ ราคาพอๆกับ ไอโมบาย

แต่ของพวกนี้มันต้องวัดดวงเอา นะ
Inamoto2004
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : - -*
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2007 16:08  

ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อสิครับ บ่นเพื่อ? เป็นตัวแทนโนเกียเหรอครับ ผมเฉยๆนะ มันก็แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะครับ หลักๆของมือถือคือโทรออก รับสายครับ อย่าคิดไรมากมาย ใครจะซื้อไรเรื่องของเขา แล้วแต่ความชอบ
YoKEYKung
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเตป
หัวข้อ : Re: รู้จัก siamphone แต่ ใช้ของปลอม ถือว่าโง่นะ !!!!
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2007 14:24  

cpforpalm ผู้เขียน:
ถามจริงๆเถอะ คนที่ใช้ N นรกทั้งหลาย

ถ้าเป็นชาวบ้านร้านตลาดเล่นเน็ตไม่เป็นก็จะพอให้อภัย ถือว่าโดนหลอก

แต่นี่ขนาดใช้อินเตอร์เนตเป็นแต่ดันหลงเชื่อคำพูดพ่อค้าว่ามันคือโนเกียจีนมั่ง !!! 8800 ญี่ปุ่น ไม่ต้องสไลด์ รองรับไทย มั่ง!!! โนเกียอิมพอร์ตเกาหลีมั้ง !!!

ครั้งแรกที่เคยได้ลองใช้ดู บอกตรงๆ ห่วยเหลือเกิน ยังกะเกมกดขายกันตามชายแดน

ใครที่เชื่ออยู่ว่า Nokia N99i คือของแท้อยู่อีกหล่ะ !!! โง่บรม !!! กินพืชแทนข้าวเหรอครับ !!!
เป็นไรมากเปล่ามรึงอะ ว่าๆไปเช็คสมองบ้างนะ
kawaii_za
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Chonburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2007 23:46  

อ้างถึง:
กินพืชแทนข้าวเหรอครับ

แล้วข้าวมันไม่ใช่พืช ไงวะ แสดด.. บ้าป่าวอ่า
fyeoppaz
Year's Star

จังหวัด: chonburi
หัวข้อ : Re: รู้จัก siamphone แต่ ใช้ของปลอม ถือว่าโง่นะ !!!!
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2008 14:34  

cpforpalm ผู้เขียน:

พูดอย่างงี้ แสดงให้เห็นถึงความโง่ของ จขกท.
ว่าเคยใช้มาแล้ว แล้วโดนหลอกเอา
มันน่าขำกว่าอีก
555555555555555555555555555555555555555555555555555555+

แล้วข้าวมันไม่ใช่พืชหรอ ถามตรงๆเลยนะ
คุณกินอะไรคะเนี่ย ??
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: