Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีเรื่องจะสอบถามครับผม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 2556
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีเรื่องจะสอบถามครับผม
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2007 20:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมใช้ Dopod 838 อยู่อ่ะ
ติดปัญหาตรงที่ว่าผมไม่สามารถตั้งเสียงข้อความได้
เวลาที่มีคนส่งข้อความเข้ามาจะไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ
ใครพอจะรู้ว่าต้องตั้งค่าที่ไหน
ช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณมากเลย

Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad
takkie0609
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2007 20:23  

สอบถามเพิ่มเติมครับ
แบบว่าเครื่องมันแฮงค์บ่อยมากเลยอ่ะ
ขนาดวางไว้เฉยยังแฮงค์เลยครับ
ไม่ทราบว่าต้องเช็คอะไร ตรงไหน
มีวิธีแก้มั้ย ช่วยบอกอีกเรื่องนะครับ
ขอบคุณครับ
PinkyPinky
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2007 07:57  

วิธีตั้งเสียงข้อความนะครับ

start > setting > personal > sounds & notifications > notifications

คลิกที่ event > messaging : news text messages สำหรับ messages

คลิกที่ event > messaging : news mms messages สำหรับ mms
takkie0609
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 19:19  

ออบอุนอั๊บ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: