Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กลุ้มใจนะเนี่ย โทรเช็คจำนวนนาทีที่โทรเวอร์มากกกกก ขอ บอก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3562
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ 503 Service Unavailable

503 Service Unavailable

','Share page to Facebook','width=480,height=385')">แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค
ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? ?????????????????????????????????? ?? ???
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 17:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

โทรเช็ค 1128 ตัวเลขการโทรไปคนละระบบกัน มากเกินความจริง เราไม่ค่อยโทรเลยนะ ผ่านรอบบิลที่ 2 มาได้แค่ 21 วัน โทรนอกเครือข่าย 1997 นาที ซึ่งงงงงงงงงงง มาก แต่ในเครือข่ายก็โทรบ้าง ก็แค่ 155 นาที แล้วส่วนที่เกิน 1000 นะ เค้าคิดนาทีละ 2 บาท นี่ซิ เวลาจ่ายเงินแย่เลย เราเคยไปขอรายงานการโทรแต่ละเดือนก็ยังไม่ได้เรื่องอะไร ทำยังไงดีละ เพื่อน ๆ มีใครเจอปัญหาคล้าย ๆ แบบนี้มั๊ย แล้วต้องแก้ปัญหายังไงดีล่ะ หรือว่าต้องรอใบแจ้งค่าบริการออกมาแล้วก็รอร้อรอ ใบรายงานการโทร แล้วค่อยไปแย้งหรือ นานแย่เลย ขอความคิดเห็นหน่อยซิ กลุ้มใจนะเนี่ย
zuunzantist(znowbleach)
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 19:42  

ลองดูกระทู้เก่าๆซิครับ มีหลายคนที่เป้นแบบนี้ครับไม่ใช่คุณคนเดียว ก็คงต้องหาทางแก้กันไป ทำไรไม่ได้ ก้ทำใจไว้ก่อน ดีที่สุดครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2003 02:37  

ตอนนี้ผม Fax ใบคำขอแจ้งรายละเอียดไปแล้วน่ะครับ ให้เค้าส่งมาพร้อมกับใบแจ้งค่าบริการเลย ถ้าไม่ตรงกับความเป็นจริงผมก็คงยังไม่จ่ายเงินน่ะครับ คงต้องตรวจสอบกันยาวหน่อย
Quiksilver Inc.
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: Sydney
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2003 02:57  

ตอนนี้ผม Fax ใบคำขอแจ้งรายละเอียดไปแล้วน่ะครับ ให้เค้าส่งมาพร้อมกับใบแจ้งค่าบริการเลย ถ้าไม่ตรงกับความเป็นจริงผมก็คงยังไม่จ่ายเงินน่ะครับ คงต้องตรวจสอบกันยาวหน่อย
ฟิน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2003 14:16  

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ ต้องรอต่อไป เมื่อไหร่ใบนั้นจะมาหรือว่าต้องไปรับเองก็ไม่รู้ ต้องโทรตามอีกแน่เลย ....
zuunzantist(znowbleach)
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2003 01:57  

ขอให้โชคดีครับ เอาใจช่วย มีทางแก้ไขแล้วอย่าลืมเอามาบอกรึแนะนำเพื่อนๆกันบ้างนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: