Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวน CN Discovery Dictionary Dr.Wit v3.0

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 6175
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: แม่ฮ่องสอน
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวน CN Discovery Dictionary Dr.Wit v3.0
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2007 23:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครมีขอหน่อยครับ สำหรับ wm5 นะครับ หรือใครมีที่โหลดขอหน่อยครับ
รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
http://www.pdamobiz.com/forum/forum_posts.asp?TID=69645&PN=1&TPN=1
tatao2499
Year's Star

จังหวัด: trang
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2007 11:34  

โปรแกรมคนไทยเหรอครับ หนาวๆๆๆๆๆ
ผมเข้าไปอ่านที่กระทู้แล้ว มีคนแนะนำที่จะไปซื้อน่ะครับ ลองเข้าไปอ่านใหม่
อีกทั้งเจ้าของกระทู้ คุณฮง ทำรีวิวให้คนไทยสนับสนุนคนไทยด้วยกันครับ
PinkyPinky
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2007 00:27  

เห็นด้วยน่ะครับ โปรแกรมของคนไทยก็อยากให้สนับสนุนด้วยกัน

เพื่อที่เค้าจะได้มีกำลังใจในการผลิตผลงานใหม่ๆออกมาให้เราน่ะครับ
sanehw
Year's Star

จังหวัด: Rayong
หัวข้อ : รบกวน CN Discovery Dictionary Dr.Wit v3.0
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2007 12:13  

ซื้เถอะครับ
PPC ทั้งเครื่องยังซื้อได้เลย
อีกนิดนึงถือว่าช่วยอุดหนุนกัน
Very Happy Very Happy Very Happy
o'le
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : 5555 พี่ๆ... ขอนับถือ
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2007 13:27  

5555 ข้าขอคาราวะท่านพี่ๆ ที่มีศีลธรรมอยู่ในใจ... นับถือๆ... ช่ายครับคนไทยด้วยกันอุดหนุนกันดีกว่า... กว่าเค้าจะทำออกมาได้ ไม่ใช่ง่ายๆนะครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: