Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แนะนำ PDA หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4151
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำ PDA หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2008 22:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีเครื่องเก่า HP rw6828 โดนโจรกรรมไป Crying or Very sad

เลยอยากได้เครื่องใหม่มาแทน แบบว่าติด PDA phone ไปแล้ว

ไม่ค่อยได้ตามรุ่นใหม่ๆที่ออกมาเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

งบประมาณ 2 หมื่น +/- 2000

อยากได้รุ่นที่ถ่ายภาพพอใช้ได้ ถ่ายภาพไม่ช้า เพราะ hp ถ่ายช้ามากกกกกกกก
เสียงใช้ได้หน่อย เพราะชอบฟังเพลง ดูหนังครับ
cpu ที่เร็วพอสมควร เพราะไม่ชอบอืดๆอ่ะครับ Smile

ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: