Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เป็นคุณจะเลือกใึคร HTC Touch Cruise กับ Asus P750

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3934
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

เป็นคุณจะเลือกใึคร HTC Touch Cruise กับ Asus P750
  HTC Touch Cruise
  Asus P750
  ตัวเลือกอื่นๆ Ex. iPhone, HTC รุ่นอื่นๆ
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เป็นคุณจะเลือกใึคร HTC Touch Cruise กับ Asus P750
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2008 22:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

Embarassed มาสอบถามความเห็นหน่อยครับ พอดีกำลังอยากได้ PDA Phone ที่ฟังก์ชันใช้งานครบๆ สักเครื่องนึง หาข้อมูลมาเจอเจ้าสองตัวนี้ที่มีครบทุกความต้องการ แต่อยากรู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆ จะเลือกตัวไหนครับระหว่างสองตัวนี้ ส่วนใหญ่ผมใช้เช็คเมลล์ อินเตอร์เน็ต สั่งรีโมตเซิร์ฟเวอร์ ฟังวิทยุ แล้วก็มีหาเส้นทางการเดินทางบ้าง ต้องการใช้งาน WiFi ด้วยนะครับ ว่าสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อเลยอยากได้คำแนะนำของเพื่อนๆ ประกอบการตัดสินใจครับ ขอบคุณที่ออกความเห็นครับ
Funny Cum Videos aP
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เป็นคุณจะเลือกใึคร HTC Touch Cruise กับ Asus P750
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 23:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

MegaNanasara ผู้เขียน:
Embarassed มาสอบถามความเห็นหน่อยครับ พอดีกำลังอยากได้ PDA Phone ที่ฟังก์ชันใช้งานครบๆ สักเครื่องนึง หาข้อมูลมาเจอเจ้าสองตัวนี้ที่มีครบทุกความต้องการ แต่อยากรู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆ จะเลือกตัวไหนครับระหว่างสองตัวนี้ ส่วนใหญ่ผมใช้เช็คเมลล์ อินเตอร์เน็ต สั่งรีโมตเซิร์ฟเวอร์ ฟังวิทยุ แล้วก็มีหาเส้นทางการเดินทางบ้าง ต้องการใช้งาน WiFi ด้วยนะครับ ว่าสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อเลยอยากได้คำแนะนำของเพื่อนๆ ประกอบการตัดสินใจครับ ขอบคุณที่ออกความเห็นครับ

ผมว่าเอา cruise ดีกว่านะ ยืมเพื่อนใช้มาละ รุ้สึกรอมยังมีปัญหาอยุ่นะ ค้างบ่อย
syn ได้บ้างไม่ได้บ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: