Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะเปลี่ยนได้ป่าว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 31853
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

คุณเคยแกะกรอบ(กาบ)ครั้งแรกแล้วบรรลัยเลยมามั่งหรือไม่ครับ
เคย(ไม่น่าเลยกรู)<<มือปีศาจแกะอะไรก็บรรลัยไปหมด
66%
 66%  [ 6 ]
ไม่เคย(เพราะมีพรสวรรค์ด้านการแกะแงะอยู่แล้วจ้า)
33%
 33%  [ 3 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 9

Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะเปลี่ยนได้ป่าว
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2008 22:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะได้ป่าวครับท่าน
คือไอฝาหลังไม่เท่าไหร่ครับแต่ไอกรอบ(กาบ)ด้้านหน้านี่สิมันแกะยังไงครับท่าน
คือพอดีผมไปเห็นกรอบ(กาบ)สีเงินมาครับท่าน
เลยสรุปว่าน่าจะเปลี่ยนกรอบ(กาบ)ได้อ่ะนะครับ

ปล.ขอเทสแบบมีรูปจะยิ่งดีนะครับท่าน ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยแล้วกันครับ Very Happy
tar_2800
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะเปลี่ยนได้ป่าว
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2008 11:20  

kyoung ผู้เขียน:
กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะได้ป่าวครับท่าน
คือไอฝาหลังไม่เท่าไหร่ครับแต่ไอกรอบ(กาบ)ด้้านหน้านี่สิมันแกะยังไงครับท่าน
คือพอดีผมไปเห็นกรอบ(กาบ)สีเงินมาครับท่าน
เลยสรุปว่าน่าจะเปลี่ยนกรอบ(กาบ)ได้อ่ะนะครับ

ปล.ขอเทสแบบมีรูปจะยิ่งดีนะครับท่าน ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยแล้วกันครับ Very Happy

รุ่นที่ไม่ได้ออกเเบบมาให้เปลี่ยนหน้ากากได้ง่ายๆ วิธีก็ ไขน๊อต 4-6 ชิ้น (ค่อยๆ ทําล่ะ) เเล้วก้อเปลี่ยน เเล้วก้อไขปิด เสจสิ้นพิธีครับ
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 02:10  

งั้นเอาไว้ก่อนครับท่าน
ถ้าถึงกับไขน็อตขอบายก่อนดีกว่า(เก็บเอาประกันไว้ใช้ยามยากดีกว่าเน้อ) Very Happy
pickerman
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2008 13:33  

เปลี่ยนได้ครับ มีขาย ราคาเท่าใดไม่รู้ รอกรอบของรุ่น evolve ดีกว่า ปุ่มน่าจะกดง่ายกว่านะ
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2008 03:57  

อ้างถึง:
เปลี่ยนได้ครับ มีขาย ราคาเท่าใดไม่รู้ รอกรอบของรุ่น evolve ดีกว่า ปุ่มน่าจะกดง่ายกว่านะ

เห็นด้วยครับเพราะผมว่ามันดูราบเรียบกว่ารุ่น C ซะอีกครับท่าน

ปล.เด๋วว่างๆอาจจะไปดูกรอบแท้ที่ศูนย์ก่อนว่ามีรึเปล่า(ภาวนาให้มีเน้อท่าน)
mp007
Year's Star

หัวข้อ : Re: กรอบ(กาบ)ของ3110Cมันแกะเปลี่ยนได้ป่าว
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2012 13:31  

link ตามนี้เลย...

http://www.youtube.com/watch?v=GIzpiIXbJjk
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: