Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนผู้รู้ให้ความเห็นกับ O2 Atom Life ด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2616
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนผู้รู้ให้ความเห็นกับ O2 Atom Life ด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 01 Mar 2008 02:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมกำลังสนใจจะซื้อ O2 Atom Life ครับ
แต่เมื่อหาข้อมูลตามเว็บและบอร์ดต่างๆ มักจะเจอคำวิจารณ์ลบมากกว่าบวก
ทั้งในแง่ของความไม่สเถียรในการใช้งาน, ความไม่สเถียรด้านคลื่นสัญญาณ,
กินแบตมากเมื่อเทียบกับรุ่นหรือยี่ห้ออื่นๆ ฯลฯ
โดยส่วนตัวผมไม่มีประสบการณ์เกี่ยวกับ O2 มาก่อนเลยครับ เลยไม่ทราบข้อเท็จจริงซักเรื่องเดียว

ทีนี้ที่ผมอยากรบกวนผู้รู้ หรือผู้มีประสบการณ์กับ O2 Atom Life
คืออยากให้ทุกท่านช่วยให้ความคิดเห็น, ช่วยร่วมให้เหตุผลเพื่อตัดสินใจซื้อ (หรือไม่ซื้อ) ด้วยได้ไหมครับ
จะในแง่ไหนก็ได้ครับ (เพราะผมไม่มีข้อมูลอะไรเท่าไหร่เลย)
หรือหากไม่สนับสนุนให้เลือก O2 Atom Life โดยมีรุ่นหรือยี่ห้ออื่นที่เหมาะสมกว่าในความเห็นของคุณ ก็ขอคำแนะนำด้วยครับ
(ภายใต้เงื่อนไขราคาไม่เกิน 20k นะครับ แหะๆ)

ขอบพระคุณสำหรับทุกความคิดเห็น (ล่วงหน้า) ด้วยครับ
ขอบพระคุณครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: