Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ข้อสงสัย w 200 i ช่วยตอบทีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3040
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ก.ท.ม.
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ข้อสงสัย w 200 i ช่วยตอบทีครับ
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 15:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ผมอยากจะเปลี่ยนเป็นรุ่น w 200 i แต่ยังมีข้อสงสัยหลายประการ คือ

1. หน้าจอ ระบุว่า UBC (Ultra Bright Colour) 65K สี ความละเอียด 128 x 160 พิกเซล ไม่ทราบว่าจอขนาดกี่นิ้วเหรอครับ แล้วความคมชัดประมาณไหนครับ (ถ้าเทียบกับ i-mobile 318 ตัวไหนสีสดกว่ากันครับ)

2. รุ่นนี้เล่นไฟล์ 3 gp ได้หรือไม่ครับ ถ้าได้คุณภาพเป็นอย่างไร

3. ผมเน้นลงเพลงและภาพที่ร้านเนต ไม่ทราบว่าเสียบสาย usb แล้วลงได้เลยหรือไม่ หรือต้องนำแผ่นโปรแกรมไปลงด้วยครับ

4. ถ้าไปซื้อทื่ mbk แต่ไม่ต้องการลำโพง มีขายเฉพาะตัวเครื่องหรือไม่ครับ ถ้ามีราคาเท่าไร มีอะไรแถมให้บ้าง (มีสาย usb ให้มั้ยครับ) เคยอ่านเจอคนที่ไปซื้อแจ้งว่าร้านน่าซ่าขายบุดใหญ่ คือ แถมลำโพงให้ด้วยอยู่ที่ ประมาณ 4900 แต่ผมงบน้อยเลยไม่ต้องการลำโพง

รบกวนช่วยชี้แจงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
inwdewkung
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 15:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

1.ผมไม่รู้ึีัครับ

2. เล่น 3gp ได้ครับ

3.เสียบแล้วเปิดโหมด mass storage ได้เลยครับไม่ต้องลงไดรเวอร์

4.ไม่รู้ และไม่แนะนำครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: