Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Theme i613

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 30275
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Theme i613
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2008 23:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมหาธีมและเกมส์ java ของ 613 ครับใครมีช่วยแนะนำด้วย มือใหม่ครับ
oae
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 11:42  

0ไอโมบายไปเลย
oat009
Year's Star

จังหวัด: กาฬสินธิ์
หัวข้อ : เปลี่ยนหน้ากาก
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2008 21:55  

ใครก็ได้คับช่วยบอกหน่อย วิธีถอดแบตทำไง จะโอนตั้งให้คับ บอกเบอร์และเคือค่าย บอกมาทางเมล์นะคับ prathompong_2006@hotmail.com
theera-ธีระ
Year's Star

จังหวัด: สกลนคร
หัวข้อ : Re: Theme i613
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2010 14:22  

ผมมีวิธีผสมธีมใน 613 มาบอก ผสมได้เฉพาะธีมที่มากับตัวเครื่อง(มี3ธีม)กับธีมที่โหลดมาเท่านั้นนะคับ..
อันดับแรก เข้าไปตั้งค่า>ตั้งค่าหน้าจอ>ธีม>แล้วเลือธีมที่มี 3 ธีม น้ำเงิน เทา ส้ม>ใช้งาน
ต่อมา เข้าไปที่ที่เราเก็บธีมที่โหลดมา (ตัวเครื่อง-การ์ด) แล้วเลือกใช้งาน
สุดท้ายก็เข้าไปที่ อัลบัมส่วนตัว แล้วกดดูรูปแบบเต็มจอ แล้วก็กดปุ่ม ( * ) 1 ครั้ง เสร็จแล้วคับ
Laughing Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: