Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 3600 Slide - โนเกีย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 51 / เข้าชม: 569704
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia 3600 Slide - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 16:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 3600 Slide - โนเกีย
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/nokia/3600_slide.htm

monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สะพี่
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 17:06  

สีแดงสวยมากๆอ่ะ
ราคาไม่แพงน่ะ
แต่คล้าย 6111 เลย
เป็น ซีรี่ 3 ที่ รูปร่างสวยไม่น้อยเลยครับ
ronaldoo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 17:30  

ราคาพอดีๆ น่าสนใจ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 18:48  

เป็นซีรี่ส์ 3 ตัวเเรกที่ให้กล้อง 3 ล้าน+AF นะครับเนื่ย

ราคาก็พอสมควรครับ
sakurasong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 18:53  

กล้อง 3 ล้าน

เปิดตัวราคาเบาๆ อืม......น่าสน Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 20:17  

เครื่องดี ราคาถูกอีกต่างหาก
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 20:25  

ตอนดูรูปเล็กๆก้สวยดี พอมาดูรูปใหญ่ เหมือนมันไล่สีได้ยังไม่โดนใจเท่าไหร่แฮะ
Manosoma
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 20:32  

รองรับแอพพลิเคชั่น Nokia Maps, Yahoo! Go, WidSets

น่าจะมีแลน แบบ6300i
คงเทพกว่านี้เยอะ ดีใจที่ใส่ AF มา
มาเร็วๆนะคร้าบบบบ
แปดพันกว่าบาทเอง ชอบบบบบบบบบบ
celts
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 20:51  

สวยนะ แต่ดูเหมือน basic phone รุ่นเก่าๆ ของ benq
เหมียวหง่าว
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2008 22:22  

กล้ิองตั้ง 3ล้าน จอน่าจะใหญ่กว่านี้จัง
hs0pgo
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2008 00:16  

ด้านหลังสวยแต่ด้านหน้าไม่สวยอ่ะ
mong2534
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2008 09:26  

มี Nokia Map ด้วยแจ่มเลย
captain2000
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: มหาสารคาม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2008 17:14  

สเปคนี้ราคานี้ใช่เลย....คุ้มค่าจริงๆ Laughing
gdbf
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2008 08:55  

แวปแรกเห็นนึกถึง 2600 จัง
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2008 10:04  

กล้องมี AF ด้วย

แหล่มๆๆๆๆ

ราคามะแพง ... คุ้มค่าจิงๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2008 22:59  

Darkelf Havoc ผู้เขียน:
ทำไมเดี๋ยวนี้ Nokia ชอบเอาชื่อรุ่นที่ใช้แล้วมาเติมคำต่อท้ายนะ

ไม่ค่อยเข้าใจ

คิดชื่อรุ่นใหม่ไม่ออก
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2008 20:22  

เอ มะใช่ ซิมเบี้ยน

แล้วเวลาถ่ายรูปเนี่ย ถ่ายรูปขนาดใหญ่สุด คงช้ามากแน่ๆเลย
JeansZi
Senior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2008 21:55  

ToEi'z ผู้เขียน:
เอ มะใช่ ซิมเบี้ยน

แล้วเวลาถ่ายรูปเนี่ย ถ่ายรูปขนาดใหญ่สุด คงช้ามากแน่ๆเลย

ความเร็วในการประมวลผลภาพถ่าย อยู่ที่ซีพียูครับ ไม่ได้อยู่ที่ระบบปฏิบัติการนะครับ
nam_fon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2008 22:06  

แล้วจะวางจำหน่ายเมื่อไหร่คะ...รออยู่ค่ะ
สกนนนน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไม่ทราบว่า ที่นครสวรรค์มีขายยังครับ
วันที่โพสท์ : 16 May 2008 16:44  

ไม่ทราบว่า ที่ BigC นครสวรรค์มีขายยังครับ วันนี้ผมไปเดินดูมา ไม่มีร้านใหนขายเลย
oHmmzLoVE
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 15:21  

Nokia ติดเรื่อง Design อย่างเดียวเลย จริงๆ ให้ตาย

ทำออกมาน่าจะให้สวยกว่านี้-*-
JeansZi
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2008 21:31  

Anonymous ผู้เขียน:
Darkelf Havoc ผู้เขียน:
ทำไมเดี๋ยวนี้ Nokia ชอบเอาชื่อรุ่นที่ใช้แล้วมาเติมคำต่อท้ายนะ

ไม่ค่อยเข้าใจ

คิดชื่อรุ่นใหม่ไม่ออก

ผมว่าเลขรหัสรุ่นที่ยังไม่ใช้มันเหลือเยอะนะ อย่างเลข 4 นี่ไม่ค่อยเห็นนำมาใช้เลย
worachat2007
Year's Star

จังหวัด: ลพบุรี
หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2008 18:03  

ง่าา...แบตอ่าครับ มานจาเหมาะกะฟังชันขนาดนี้รึเปล่านะครับ อยากได้อ่า T-T
SaveMeNow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 14:53  

Laughing ไม่ทราบว่าตอนนี้มีขายหรือยังอ่ะ...แร้นมีขายที่ไหน....อย่ะได้อย่ะได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ม๋าหัวเน่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้ๆๆๆ
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2008 14:30  

รุ่นนี้วางจำหน่ายยังอ่ะคับ

ถ้าวางแล้ว...ที่ไหน ยังไง รบกวนช่วยบอกหน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2008 14:34  

อ่ะ สวยดีครับ ราคาพอรับได้สบายๆ
ปีศาจใจดี
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2008 22:45  

สวย อยากได้... Very Happy
kobeang
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2008 14:28  

8500 นี่มัน+ภาษียังอ่ะคับ อยากรุอ่ะ แล้วใครรู้บ้างว่าวางในไทยแน่ ๆเมื่อรัยง่ะคับ

อยากรู้มากมาย
SuperJOY
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2008 23:22  

คุณสมบัติที่มีให้ บี้ๆกับ6500Slideเลย อาจจะมีอะไรบางอย่างของ6500Slideที่ขาดหายไป แต่ราคาก็ถูกกว่าพอสมควร คงเพราะใช้พลาสติกทำ ไม่ใช่ใช้สเตนเลส-สตีลทำ ราคาเลยเบาลง
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2008 09:22  

ผมว่าคุ้มค่ามากๆ แต่ไม่เสียงเป็นไง ดีป่าวไม่รู้ แต่แบตน้อยจังนะ
petitel
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 14:40  

ซื้อมาใช้แล้วครับ โดยรวมดีสมราคา แต่ติหน่อยตรงงานประกอบไม่แน่นหนาเท่าที่ควร สู้ Samsung ไม่ได้จริงๆ

ถ้าใครจะซื้อ ตรวจดูหน้าจอด้วยนะครับ เจอเม็ดฝุ่นเข้าไปอยู่ใต้หน้ากากด้านหน้าอยู่หลายตัวเลย QC ยอดเลยแบรนด์นี้
Premeeeeee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 18:48  

รุ่นนี้ต่างจาก 6600 slide ยังไงเหรอคะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2008 10:36  

Premeeeeee ผู้เขียน:
รุ่นนี้ต่างจาก 6600 slide ยังไงเหรอคะ

โดยหลักๆจะต่างกันที่ขนาดหน้าจอ ความจุแบตเตอรี่ แอพพลิเคชั่นภายในบางอย่าง แล้วก็การรองรับกับระบบ 3G ครับ

3600 สไลด์จะเป็นแบบรุ่นมินิ(นิดหน่อย)ของ 6600 สไลด์มา

เท่าที่ดูมาไม่ค่อยมีกระแสตอบรับรุ่นนี้เลย อาจจะเพราะโนเกียส่งรุ่นใหม่ๆมาเยอะไป แล้วซีรีย์ที่เกิดจะเป็น Supernova กับ XpressMusic รุ่นนี้เลยไม่ค่อยมีคนจดจำ ทั้งที่ความคุ้มค่าในตัวมันก็ไม่ใช่น้อยๆเลย
เหอะๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไปเจอ
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2008 17:53  

วันนี้ไปเจอมาสีม่วงอ่ะค่ะ น่ารักดี แต่เราดันเล็งที่6500sซะงั้นอ่ะ -*-
จริงๆรุ่นอื่นมีอยู่เยอะแยะ แต่6500sมันดูหรูๆอ่ะค่ะเลยชอบ เพราะไอ้เจ้าแสตนเลสนี่แหละ ที่ชนะใจเรา ^^
ทอย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2008 19:53  

ก็ o นะ

สวยดีครับ
ทอย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2008 21:06  

ไปดูราคามาแล้วล่าสุด 7,200 บาท ร้านดีเทค (5 กันยายน 2551) Laughing
หึหึ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ง่ะT_T
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2008 17:21  

ไปซื้อมาใช้แล้วอ่ะค่ะ แต่เสียบต่อสายUSBไม่ได้ซะงั้น ไม่รุ้ทำไมต่อไม่ได้ พยายามแล้ว ใครที่ทราบการต่อสายUSBเพื่อจะลงรูป โปรดอธิบายด่วนค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ง่ะT_T
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2008 22:50  

หึหึ ผู้เขียน:
ไปซื้อมาใช้แล้วอ่ะค่ะ แต่เสียบต่อสายUSBไม่ได้ซะงั้น ไม่รุ้ทำไมต่อไม่ได้ พยายามแล้ว ใครที่ทราบการต่อสายUSBเพื่อจะลงรูป โปรดอธิบายด่วนค่ะ

ลองหาโปรแกรม โนเกีย PC Suite มาลงนะครับเพราะ USB ต้องใช้ร่วมกับโปรแกรมนี้ครับ

หาโหลดได้ที่นี่ครับ http://www.nokia.co.th

ผมก็ซื้อมาใช้แล้ว ถือว่าใช้ได้ดีมากครับ จะมีปัญญาแค่เสียงเรียกเข้าเบาไปหน่อย(ปรับสุดแล้วนะ)

เสียงเพลงดังกล่าวเสียงเรียกเข้าว่างั้นเถอะ

ถ่ายรูปได้มันสะใจมาก เพราะกล้องตั้ง 3 ล้าน

เยี่ยมไปเลยรุ่นนี้..... Very Happy
harigoing
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ : หึหึ
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2008 14:02  

ขอบคุณ คุณSP Guest มากเลยค่ะ

ตอนนี้ลงรูปได้แล้ว

ก็ตอนซื้อมือถือรุ่นนี้มา มันไม่มีแผ่นPCซะงั้นอ่ะ

แต่ตอนนี้ก็ใช้ได้แล้วค่ะ

รู้สึกว่ารูปมันจะไม่ค่อยชัดยังไงไม่รู้นะคะ

ขนาด3.2ล้านแน่ะ

มันไม่ค่อยชัดเลยอ่ะ

แล้วเครื่องเราก็มีปัณหานิดหน่อย

คือ พอโหลดเพลงMp3เขาเครื่องแล้ว

พอจะเปิดฟัง เครื่องมันก็ดับไปเลย

ต้องกดเปิดเครื่องใหม่อีกรอบ จึงจะได้

แล้วมีปัญหาอีกตรงไฟปุ่มกดตรงกลางอ่ะค่ะ มันกระพิบๆสักพักก็ดับ

เป็นไรไม่รู้กดปุ่มไหนก็ไม่มีไฟขึ้นที่ปุ่มเลย ต้องสไลด์ขึ้นลง2รอบไฟจึงจะขึ้น

มันคืออะไรกันแน่

ใครรู้ช่วยบอกที

ขอบคุณค่ะ.................
harigoing
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ : ปัญหาเพิ่มเติม
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2008 09:50  

ดิฉัน

จะมาบอกถึงปัญหาของโทรศัพท์เครื่องนี้

อีกครั้งนึงนะคะ

โทรศัพท์มือถือซื้อมา8กย.2551

พอดีเมื่อวานนี้

ดิฉันพลาดนิ๊ดดด เดียว ทำโทรศัพท์รุ่นนี้ตกพื้นอ่ะค่ะ

จากโต๊ะ สู่พื้น

ไม่แรงเลยนะ

จริงๆนะคะ

ก็เคยมีรุ่นเก่าอยู่ nokia 6070ทำตกบ่อยมากก็ไม่พังอ่ะ

แต่พอมาเช็คสภาพรุ่นนี้

ปรากฎว่า เสียบสายsmall talk

แล้วเสียงไม่เข้า

เสียงมันออกทางลำโพงแทน

คิดในใจว่า "ตายล่ะหว่า แม่จะด่ามั้ยวะเนี่ย"

ก็เลยกดปิดเครื่องดีกว่า จะได้บอกแม่ว่าแบ็ตหมด

แต่..."เห้ย ไรวะ ทำไมปิดเครื่องไม่ได้"

ปุ่มปิดเครื่องมันอยู่ด้านบนอ่ะค่ะ

กดแล้วกดอีก

กดค้างเอาไว้

ก็ปิดไม่ได้

ก็เลยถอนหายใจ

"ก็ได้วะ ไม่ปิดก็ไม่ปิด ฟังเพลงแม่งทางลำโพงนี่แหละ"

พอเปิดฟัง จะกดเพิ่มเสียง

"อ่าว กดเพิ่มเสียงก็ไม่ได้หรอวะ แล้วแบบนี้ กุก็ต้องอดทนใช้โทรศัพท์ ห่วยแตกนี่อ่ะดิ"

ขอโทษด้วยนะคะ

แค่อยากได้ยินคำอธิบาย

ว่า โทรศัพท์รุ่นนี้มันทำด้วยอะไร

แค่ทำตกแค่นี้

ปัญหากับมายิ่งกว่าอะไร

จริงๆมีมากกว่านี้อีก

แต่ขี้เกลียดพูด

ใครแก้ปัญหาได้ช่วยบอกที.......

หรือจะต้องบอกแม่ว่า "โทรศัพท์พัง ซื้อใหม่เหอะ"

........................................................
น้องวีวี่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ปัญหาเพิ่มเติม
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2008 21:22  

ถามนิดนึงอะว่านุ่นนี้ กับ 7610 ซุปเปอร์โนว่า มันต่างกันตรงไหนบ้าง เห็นรวม ๆ แล้วมันเหมือนกัน ยกเว้น ดีไซด์กับกลุ่มตลาด
kookkai11
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาใช้แล้ว
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2008 18:03  

ซื้อมาใช้แล้วค่ะ ก็พบปัญหาเลย
1. เพราะแค่เอาใส่กระเป๋าถือ แล้วปิดกระเป๋าโดนหน้าจอนิดหน่อย
ถึงกับหน้าจอแตกเลย (มีอีกเครื่องในกระเป๋าโดนท้บเหมือนกันแต่ไม่แตก)

2. เวลาเปิดกล้องบางครั้งกล้องมันค้างๆแล้วเครื่องก็ค้างไปเลย ต้องกดสวิทซ์ปิดเครื่อง

3. การประกอบชิ้นส่วนดูไม่ดี แล้วบอบบางมากๆ

พึ่งซื้อด้วยไม่น่าเป็นอย่างนี้เรย เสียชื่อโนเกียหมดดด
fyeoppaz
Year's Star

จังหวัด: chonburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2008 19:20  

หน้าจอน่าจะเป็น 2.2เนอะ เสียดาย
อยากให้ฝาหลังของ 6600 Slide เป็นแบบนี้จัง สวยๆๆๆ
lkl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : best!!!!!
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2009 23:44  

ใช้แล้วรู้สึกดีครับ

คุณภาำพกล้องต้อง3.2ล้าน

ราคาก็ไม่แพงพอรับได้ครับ
kerbb
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 19:09  

ไม่ใช่ ซิมเบี้ยน แล้วเป็น java j2me รืเปล่าคับ
rokr T
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
หัวข้อ : F/W
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2009 05:39  

แม่บ้านผมใช้อยู่ครับ อยากจะทราบF/Wล่าสุดตอนนี้ใช้ตัวไหนกันครับ มีปัญหาเรื่องการ์ดครับ กดดูข้อมูลข้างในการ์ดจะขึ้นเครื่องหมายคำถามบ่อยมาก ต้องถอดการ์ดแล้วใส่ใหม่ เรื่องจอภาพฝุ่นเข้ามากมายครับไม่รู้เข้าตรงช่องไหน
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ : Re: F/W
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2009 19:53  

rokr T ผู้เขียน:
แม่บ้านผมใช้อยู่ครับ อยากจะทราบF/Wล่าสุดตอนนี้ใช้ตัวไหนกันครับ มีปัญหาเรื่องการ์ดครับ กดดูข้อมูลข้างในการ์ดจะขึ้นเครื่องหมายคำถามบ่อยมาก ต้องถอดการ์ดแล้วใส่ใหม่ เรื่องจอภาพฝุ่นเข้ามากมายครับไม่รู้เข้าตรงช่องไหน

Wink
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: best!!!!!
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2009 19:36  

lkl ผู้เขียน:
ใช้แล้วรู้สึกดีครับ

คุณภาำพกล้องต้อง3.2ล้าน

ราคาก็ไม่แพงพอรับได้ครับ

3G ได้ไหมครับ รู้แค่เล่น map ได้ Sad
Forgiven
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 3600 Slide - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 19:45  

ใช้อยู่ค่ะ

ตอนแรกไม่อยากได้ แต่พอใช้ลูกเล่นดีกว่าราคาแพงๆๆ

หลายๆๆตัว แต่มันมีปัญหาอยู่ว่า

เวลาเสียบหูฟังมันจะขึ้นว่าเสียบหูฟังได้ยินซักพัก

พอหยิบหรือโดนนิดหน่อยเสียงมันก็หายไป

ดังๆหายๆอยู่เรื่อยโดนๆไม่ได้เลย

ไม่รู้ว่ามันเป็นไร พอซื้อหูฟังมาเปลี่ยนมันก็ไม่ดีขึ้น

มันก็เป็นเหมือนเดิม

ไม่รู้ว่ามันเป็นที่รูเสียบ หรือที่หูฟัง

ใครรู้ตอบด้วยค่ะ

อ้อ มีอีกคำถาม มีหน้ากากเปลี่ยนไหมคะ

อยากเปลี่ยนอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Nokia 3600 Slide - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 19:49  

Forgiven ผู้เขียน:
ใช้อยู่ค่ะ

ตอนแรกไม่อยากได้ แต่พอใช้ลูกเล่นดีกว่าราคาแพงๆๆ

หลายๆๆตัว แต่มันมีปัญหาอยู่ว่า

เวลาเสียบหูฟังมันจะขึ้นว่าเสียบหูฟังได้ยินซักพัก

พอหยิบหรือโดนนิดหน่อยเสียงมันก็หายไป

ดังๆหายๆอยู่เรื่อยโดนๆไม่ได้เลย

ไม่รู้ว่ามันเป็นไร พอซื้อหูฟังมาเปลี่ยนมันก็ไม่ดีขึ้น

ไม่รู้ว่ามันเป็นที่รูเสียบ หรือที่หูฟัง

อ้อ มีอีกคำถาม มีหน้ากากเปลี่ยนไหมคะ

หน้ากากรู้สึกว่าเปลื่ยนได้ด้านหลัง Crying or Very sad
rokr T
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 22:33  

Forgiven ผู้เขียน:
ใช้อยู่ค่ะ

ใช้อยู่เหมือนกัน เรื่องเสียงผมก็เป็นน่ะแต่เป็นที่ตัวแจ็คเสียบเปลี่ยนอันใหม่ก็หาย ของคุณอาจจะเป็นที่รูเสียบหรือป่าว เห็นเปลี่ยนมาหลายอันก็เหมือนเดิม กรอบเปลี่ยนได้หน้า-หลังแต่ถอดน็อตน่ะ หาช่างที่ชำนาญหน่อยเพราะรุ่นนี้ถอดออกมาประกอบไม่ดีมันจะหลวม
kerbb
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 20:24  

คุณภาพ ภาพถ่าย แย่ลงไปกว่ารุ่นก่อน ๆ
ที่ดี คงเป็น คุณภาพวีดีโอ อย่างเดียว
ที่เครื่องแฮงค์คงเป็นเพราะโดนไวรัส ,สแกนไวรัสก็จะหาย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: