Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามเรื่อง sony t300

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3033
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????? sony t300
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2003 14:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

1. คือว่า อยากทราบว่า เจ้า T300 ตัวนี้ เปลี่ยนหน้ากากได้ด้วยเหรอครับ แล้ว จะไปหาซื้อได้ที่ไหน ใครทราบบอกด้วยนะครับ เพราะว่าไม่ทราบเลยอ่ะครับ
2. ได้ยินมาว่า T300 สามารถ ใช้ sofeware อัพเกรด เป็น T310 ได้ ไม่ทราบว่า จะเพิ่ม หรือ ลด อะไร ลงไปบ้าง ครับ แล้ว ดีไหมครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ
3. เห็นมี ขาย สาย ir กันเยอะแยะหลายราคามาก ไม่ทราบ ว่า เวลา จะซื้อนี่ ต้องเลือกแบบไหนครับ แบบว่าใช้ ส่วนตัว ไม่ได้ เปิด ร้าน อะไร ครับ
McDO!
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2003 09:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

1.ได้คับ ไม่แน่ใจว่าที่ผมเคยเหนตาม mbk ลองถามดูล้ากาน
2. อันนี้ผมก็พอรุ้ คือ ที 310 มีเกมมากกว่า และก็ เพลงใหม่ใหม่ อย่าไป up เลยคับ ผมใช้ ที 310 ก็พอพอกันกะ 300 แหละ
3.ก็ซื้อแบบสาย USB ราคาไม่เกิน 500 บาทคับ ทางที่ดีไปซื้อ ที่ mbk กะตัวเลย ไม่ควรซื้อตาม เว็บ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: