Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Walkman™ W610i (VS) Sony Ericsson K850i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3885
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Walkman™ W610i (VS) Sony Ericsson K850i
วันที่โพสท์ : 12 May 2008 21:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมจะถอยและ แต่ก็ดันมาสะดุด W610iที่ราคามันถูกกว่า และความสามารถก็ถือว่าใช้ได้ แต่ใจจริงชอบ K850i แต่กลัวมานแพงไปแล้วแม่ไม่ให้ ก็เลยอยากให้ช่วยไขข้อข้องใจทั้งหมด เกี่ยวกับข้อดีและเสียเกี่ยวกับรุ่นนี้ ผมจะได้เอาข้อดีไปคุยไว้(ปูทางด้วยข้อดีนำหน้าก่อน 555+)และจะได้ถอยมาไว้เป็นคู่ใจผมนานๆๆ ขอบคุณในนะที่นี้ด้วยค๊าบ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2008 22:34  

K850i ไม่มีอะไรที่ด้อยกว่า W610i ครับ แม้กระทั่งเสียงเพลง ยิ่งถ้าใส่หูฟัง HPM 75 แล้ว ไม่ต่างจาก รุ่น Wakman เลยครับ มี Mega Bass พร้อม ....... ถ่ายรูปก็แจ่มกว่าตั้งแต่ชื่อแล้วครับ ........ แต่ถ้าถามว่าซื้อมาแพงจะคุ้มมั้ย ส่วยตัวผมว่าถ้าเป้นคนที่ชอบเล่นลุกเล่นใหม่ๆ ผมว่าคุ้มมากๆครับ .......... แต่ถ้าถามว่า W610i คุ้มมั้ย มันคุ้มแน่ๆครับผม ฟังชั่นครบถ้วน เว้นแต่ 3G เท่านั้น ซึ่งประเทศไทยกำลังได้ใช้แน่นอนแล้ว ซึ่ง K850i มี แต่ W610i ไม่ซัพพอร์ทครับผม........... Very Happy ส่วนตัวถ้าให้เลือก ณ ตอนนี้ผมเอา K850i ครับ เผื่อ 3G ไว้ครับ ซึ่งค่าบริการก็ไม่ได้แพงอะไรมากมาย ผื่อจำเป็นต้องใช้............

......แต่ถ้าไม่อะไรมากมาย W610i ก็มีครบเกือบทุกอย่างที่มือถือ ณ ปัจจุบันพึงจะมีแล้วครับ เพียงพอต่อการใช้งานแล้ว ในปัจจุบัน Very Happy ขอให้ได้ในสิ่งที่อยากได้ครับผม เชื่อใจตัวเองจะได้ของที่ดีที่สุดครับ
saan15346
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2008 23:11  

ขอบคุณมากๆเลยครับ

ซึ่งจิงๆ ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้แล้ว

เพื่อนๆพี่ๆในบอร์ดนี้ให้ความรู้ดีมากๆเลยขอบคุณมากๆคับ
saan15346
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2008 23:15  

อ้อลืมอีกอย่าง

ผมจะซื้อที่ร้านไหนดีอะคับ -*- เอาของเซนทรัลปิ่นละกัน ไกล้บ้านดี ขอบคุณอีกทีคับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2008 11:36  

ร้าน blisstel หรือ เจมาร์ท ก็ได้ครับผม .......... power buy ก็ยังได้ Very Happy
saan15346
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2008 11:53  

ขอบคุณมากค๊าบบบ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: