Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะหาTHEMESสกลุไฟล์ .med ได้ที่เวปใหนบ้าง ครับ...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 11310
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : จะหาTHEMESสกลุไฟล์ .med ได้ที่เวปใหนบ้าง ครับ...
วันที่โพสท์ : 29 May 2008 00:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผมใช้โทรศัพท์รุ่น I-mobile 518 อยู่ ครับ...แล้วผมก็รู้มาอีกด้วยว่า มันจะต้องใช้ธีม ที่มีนามสกุลไฟล์ เป็น .med (เท่านั้น)ซึ่งหาได้ยากจิงๆครับ...อยากจะรู้ว่ามีใครพอจะรู้เกี่ยวกับเวปที่มีธีมที่เป็น สกุลไฟล์ .med นี้บ้าง...หรืจะเป็น โปรแกรมสร้างธีม ที่สามารถ SAVE เป็น .med ก็ได้ครับ....ขอบคุณมากครับ...

นี่เมล์ผมน่ะครับ....pasin_ohm@hotmail.com ออนทุกวันหลังเวลาราชการ ครับ...
robertohm
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 21:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

^ ^ ^
^ ^ ^
^ ^ ^
^ ^ ^

โปรดทราบ...กระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้...เป็นกระทู้ ที่ตั้งขึ้นเพื่อ"ถามและขอความกรุณา"นะครับ

ไม่ใช่ ตั้งขึ้นเพื่อ แจก ธีม แต่อย่างได...โปรด เข้าใจ ภาษาไทยให้ ชัดเจน ด้วยนะครับ

เพราะ ตลอด 1 ปีกว่า ที่ผ่านมา ที่ผมโพสไว้ ไม่เคยมีใครหน้าใหนแอดเมลผมมาเพื่อแจ้งให้ความช่วยเหลือเลยซักครั้ง

มีแต่เฉพาะที่ไม่เคยแจ้งให้ความช่วยเหลือเลย และยังมาขอจากผมอีก...

จากนี้ ท่านไดที่เข้ามา ดูกระทู้นี้ โปรดรู้ไว้นะครับว่า เมลที่ท่านเห็นอยู่นี้ ไม่ได้ช่วยอะไรท่านเลย...ดังนั้น ขอความกรุณา อย่าแอดเข้ามาเลยนะครับ...

ขอบคุณที่ อ่านครับ

...และจะขอบคุณมากๆ..ที่จะ ไม่แอด เมลที่ท่านเห็นนี้ไปนะครับ...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: