Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ราคาn81ทั้งมือแรก มือสอง ตอนนี้อยู๋เท่าไหร่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2776
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ราคาn81ทั้งมือแรก มือสอง ตอนนี้อยู๋เท่าไหร่
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2008 23:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยตอบน่ะค่ะ จาซื้อมือถือใหม่ อยากด้ายมาก
ขอแบบชัดๆเรยน่ะค่ะ ขอบคุนมากๆๆ แล้วn73กะn73meต่างกันไงค่ะ
ตัวไหนซื้อแล้วราคาตกช้าบ้างอ่ะ บอกกันหน่อยน่ะค่ะ Crying or Very sad Very Happy Crying or Very sad
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ราคาn81ทั้งมือแรก มือสอง ตอนนี้อยู๋เท่าไหร่
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2008 23:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

ชฏาพร หนูบุญ ผู้เขียน:
ช่วยตอบน่ะค่ะ จาซื้อมือถือใหม่ อยากด้ายมาก
ขอแบบชัดๆเรยน่ะค่ะ ขอบคุนมากๆๆ แล้วn73กะn73meต่างกันไงค่ะ
ตัวไหนซื้อแล้วราคาตกช้าบ้างอ่ะ บอกกันหน่อยน่ะค่ะ Crying or Very sad Very Happy Crying or Very sad

ราคามือ 1

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=249480

มือ 2 ราคารับให้ลบไป 50-60% ส่วนราคาขายหักไปซัก 30-40% จากราคามือ 1 ครับ ตามสภาพเเละทางร้านด้วย

N73 กับ 73me ไม่ได้ต่างอะไรมากครับ เพียงเเต่ 73me จะทําเป็นสีดํา เเละอัพเกรดซอฟเเวร์สําหรับฟังเพลง ของเเถมในกล่องเพิ่มอีกนิดหน่อยเท่านั้น เสียงก็ไม่ได้ต่างอะไร จะเอารุ่นไหนก็ได้ครับ ราคาห่างกัน 200-300 บ. เท่านั้น

ขึ้นชื่อว่าโนเกียเเล้ว ราคาขายต่อจะสูงกว่าเเบรนด์อื่นครับ (เเต่ไม่ได้หมายความว่าจะขายได้ราคาสูงนะ ตํ่าอยู่ดี เเต่ดีกว่าเเบรนด์อื่น) ส่วนมากถ้าคิดว่าเครื่องตัวสภาพดี ของครบยกกล่อง ขายทางเน็ตได้ตังเยอะกว่ามากครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: