Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำยังงัยให้ N73 ดูไฟล์ .flv ได้บ้าง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7009
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ทำยังงัยให้ N73 ดูไฟล์ .flv ได้บ้าง
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2008 08:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทำยังงัยให้ N73 ดูไฟล์ .flv ได้บ้าง รบกวนผู้รู้ทั้งหลายด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ทำยังงัยให้ N73 ดูไฟล์ .flv ได้บ้าง
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2008 10:52  

muaycheang ผู้เขียน:
ทำยังงัยให้ N73 ดูไฟล์ .flv ได้บ้าง รบกวนผู้รู้ทั้งหลายด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

การดูวีดิโอรูปแบบ Flash Videoes (.flv) บน Nokia N73 จะต้องลงโปรแกรมเพื่อเพิ่มความสามารถครับ

ในที่นี้ผมขอแนะนำโปรแกรม EmTube นะครับ เป็นโปรแกรมเล่นไฟล์ .flv สำหรับ Symbian 9.x และนอกจากจะใช้เล่นไฟล์ .flv ได้แล้ว ยังสามารถค้นหาและดาวน์โหลดวีดิโอจาก YouTube ได้โดยตรงแล้วเซฟลงเครื่องเป็นรูปแบบ FLV ได้อีกด้วยครับ

สามารถดาวน์โหลดได้ฟรีที่ mobile9.com
สำหรับโปรแกรม EmTube คลิ๊กที่นี่เลยครับ

_____
muaycheang
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2008 07:06  

ขอบคุณคร้าบ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: