Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 2354
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 22:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ ต่างกันงัยยกเว้นกล้องนะครับ
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 23:07  

kongsan ผู้เขียน:
ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ ต่างกันงัยยกเว้นกล้องนะครับ

ง่ายๆ สั้นๆ

ว่ากันที่ลูกเล่น และเทคโนโลยี

N95 เปรียบเสมือน เบนซ์ SLK 500
N78 เปรียบเสมือน โตโยต้า โคโรล่า อัลติส

ที่เหลือคงไม่ต้องบอกนะ อันนี้ว่ากันตามสเป็คเลย ที่เหลือไม่ต้องอธิบายมาก ไอที่ถามว่า ต่างกันยังไง ไปเปิดในแคตตาล็อคในเวปนี้เลย เปิดสองตัว นั่งเทียบทีละบรรทัดๆ ก็รู้แล้ว ไม่ต้องถึงกับมาถามหรอก

N95
N78

เปิดเทียบสิ ไม่ต้องถามหรอก ของแบบนี้ ทีละบรรทัดๆ ก็รู้เรื่องแล้ว
kongsan
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: ช่วยเปรียบเทียบ n78 กับ n95 หน่อยครับกำลังจะซื้อ
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2008 12:05  

[quote="atthaphon_s"]

ขอบคุณครับ
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2008 22:57  

atthaphon_s ผู้เขียน:

ง่ายๆ สั้นๆ

ว่ากันที่ลูกเล่น และเทคโนโลยี

N95 เปรียบเสมือน เบนซ์ SLK 500
N78 เปรียบเสมือน โตโยต้า โคโรล่า อัลติส

ที่เหลือคงไม่ต้องบอกนะ อันนี้ว่ากันตามสเป็คเลย ที่เหลือไม่ต้องอธิบายมาก ไอที่ถามว่า ต่างกันยังไง ไปเปิดในแคตตาล็อคในเวปนี้เลย เปิดสองตัว นั่งเทียบทีละบรรทัดๆ ก็รู้แล้ว ไม่ต้องถึงกับมาถามหรอก

N95
N78

เปิดเทียบสิ ไม่ต้องถามหรอก ของแบบนี้ ทีละบรรทัดๆ ก็รู้เรื่องแล้ว

โหยเฮีย

เข้าใจเปรียบ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: