Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไมผมส่ง bluetooth file vdo แล้วเปิดไม่มีภาพ มีแต่เสียงอย่างเดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3279
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ทำไมผมส่ง bluetooth file vdo แล้วเปิดไม่มีภาพ มีแต่เสียงอย่างเดี
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2008 11:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้อครับส่ง bluetooth file vdo จาก nk 6500 มา nk n 76
ได้รับแต่ว่าเวลาเปิดมีแต่เสียงอย่างเดียวครับ ไม่มีภาพเคลื่อนไหว
มันไม่ใช่ 3gp เหมือนกันเหรอครับ

ไม่แน่ใจว่าส่งให้ N 95 กะ N 82 จะสามารถเปิดดูได้หรือป่าว
แล้วมันสามารถส่งแล้วอ่านกับรุ่นไหนได้บ้างครับช่วยตัวอย่างให้หน่อยครับ

ขอโทษทีครับที่ถามเยอะ พอดีเป็น file ที่ถ่ายงานแต่งรุ่นน้องครับ
พวกนั้นเลยอยากจะได้เข้ามือถือกัน แต่แห้วกันเป็นแถบ เพราะเปิดไม่ได้ครับ

รบกวนขอความรู้ทีครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ทำไมผมส่ง bluetooth file vdo แล้วเปิดไม่มีภาพ มีแต่เสียงอย่าง
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2008 11:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

w_zender ผู้เขียน:
ตามหัวข้อครับส่ง bluetooth file vdo จาก nk 6500 มา nk n 76
ได้รับแต่ว่าเวลาเปิดมีแต่เสียงอย่างเดียวครับ ไม่มีภาพเคลื่อนไหว
มันไม่ใช่ 3gp เหมือนกันเหรอครับ

ไม่แน่ใจว่าส่งให้ N 95 กะ N 82 จะสามารถเปิดดูได้หรือป่าว
แล้วมันสามารถส่งแล้วอ่านกับรุ่นไหนได้บ้างครับช่วยตัวอย่างให้หน่อยครับ

ขอโทษทีครับที่ถามเยอะ พอดีเป็น file ที่ถ่ายงานแต่งรุ่นน้องครับ
พวกนั้นเลยอยากจะได้เข้ามือถือกัน แต่แห้วกันเป็นแถบ เพราะเปิดไม่ได้ครับ

รบกวนขอความรู้ทีครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ผมก็เป็นเช่นกัน เกิดขึ้นที่ Code ของไฟล์ครับ เพราะที่เห็นๆ ว่าเป็น 3gp MP4 เผินๆ น่าจะเหมือนกัน เเต่ทว่า ข้างในมันเหมือนคนละฟอเเมต ทําให้บางเครื่องก็อ่านได้ ไม่ได้บ้าง หรือขึ้นเเค่เสียงอย่างนี้เเหละ

จะดูก็ต้องไปแปลงในคอมก่อนล่ะครับ เเล้วเอาลงเครื่องใครเครื่องมัน ถึงจะดูไ้ด้ Wink

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=250111
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: