Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N70 ME กะ 5310 ช่วยหน่อยคับ><"

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1881
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N70 ME กะ 5310 ช่วยหน่อยคับ><"
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 16:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

อันไหน ลำโพง ดีก่า กัน

และอันไหน ใช้งานดีก่า กัน อ่า

N70 me มันหนัก กว่า 5310 มากมั้ยอะ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: N70 ME กะ 5310 ช่วยหน่อยคับ><"
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 17:08  

lielalala ผู้เขียน:

โดยส่วนตัว ผมชอบ 5310 นะ เพราะมันเล็กพริกขี้หนู เครื่องเล็กเเต่กําลังขับใช้ได้ทีเดียว เเต่คง ไม่เเตกต่างกันมากเพราะมันก็มีลําโพงตัวเดียวเหมือนกันเด๊ะ

N70 me มันหนัก กว่า 5310 มากมั้ยอะ

ถ้าพูดถึงการใช้งานรวมๆ เเล้ว N70 ยังชนะ 5310 อยู่ดีครับ เพราะมันเป็นซิมเบี้ยน ทําอะไรๆ ได้มากกว่าเเน่นอน โปรเเกรมก็ลงได้เยอะจริงๆ อีกทั้งกล้องยังทําได้ดีกว่าด้วย ส่วน 5310 ให้มองในเเง่ที่ใช้งานง่าย เเละไม่ซับซ้อนครับ เเต่ฟังก์ชั่นพื้นฐานก็ครบเหมือนกัน

N70 เครื่องใหญ่ครับ ทั้งหนา หนักกว่า ใส่กระเป๋ากางเกงก็ตุงเลย เเตกต่างกว่า 5310 ที่รูปบางร่างน้อยกว่ามากครับ ทั้งคู่ราคาเท่ากัน ยังไงๆ ก้เลือกให้ดีๆ นะ Very Happy
lielalala
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: N70 ME กะ 5310 ช่วยหน่อยคับ><"
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 17:23  

papayatop ผู้เขียน:

โดยส่วนตัว ผมชอบ 5310 นะ เพราะมันเล็กพริกขี้หนู เครื่องเล็กเเต่กําลังขับใช้ได้ทีเดียว เเต่คง ไม่เเตกต่างกันมากเพราะมันก็มีลําโพงตัวเดียวเหมือนกันเด๊ะ

ถ้าพูดถึงการใช้งานรวมๆ เเล้ว N70 ยังชนะ 5310 อยู่ดีครับ เพราะมันเป็นซิมเบี้ยน ทําอะไรๆ ได้มากกว่าเเน่นอน โปรเเกรมก็ลงได้เยอะจริงๆ อีกทั้งกล้องยังทําได้ดีกว่าด้วย ส่วน 5310 ให้มองในเเง่ที่ใช้งานง่าย เเละไม่ซับซ้อนครับ เเต่ฟังก์ชั่นพื้นฐานก็ครบเหมือนกัน

N70 เครื่องใหญ่ครับ ทั้งหนา หนักกว่า ใส่กระเป๋ากางเกงก็ตุงเลย เเตกต่างกว่า 5310 ที่รูปบางร่างน้อยกว่ามากครับ ทั้งคู่ราคาเท่ากัน ยังไงๆ ก้เลือกให้ดีๆ นะ Very Happy

ช่วยด้วยแล้วผมควรเลือกอันไหนดีหละ

ฟังเพลงได้ ชัด

ใช้งานได้ดี

N70 หวังว่ามันไม่หนักเกินไปอะ หนักๆ ก้ไม่ชอบ

พอใส่้เป๋าแล้วมัน ตุงๆ กลัวมันจะ เป็นจุดเตะตา ตามข้างถนน เพราะ รร ผม เด็ก โดน จิ้

มือถือไปหลายลายแล้วหละ แต่จิงๆก้อยาก ได้ n70meอะนะ

สวยดี
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 17:59  

ช่วยด้วยแล้วผมควรเลือกอันไหนดีหละ

ฟังเพลงได้ ชัด

ใช้งานได้ดี

N70 หวังว่ามันไม่หนักเกินไปอะ หนักๆ ก้ไม่ชอบ

พอใส่้เป๋าแล้วมัน ตุงๆ กลัวมันจะ เป็นจุดเตะตา ตามข้างถนน เพราะ รร ผม เด็ก โดน จิ้

มือถือไปหลายลายแล้วหละ แต่จิงๆก้อยาก ได้ n70meอะนะ

สวยดี

ที่จริงเเล้ว N70 นี่ไม่ได้หนักมากมายครับ เพียงเเต่ขนาดใหญ่ไปหน่อยเมื่อเทียบกับๆ หลายๆ รุ่นที่ออกมาตอนนี้ ที่คุณพูดมาก็ทําให้คิดครับ เรื่องโดนจี้นี่ อันตรายมากทีเดียว ซึ่ง N70 นี่ราคาขายต่อสูงด้วยครับ เพราะเป็นที่นิยมมาก

มือถือรุ่นไหนๆ ก็มีโอกาสโดนล้วง จี้ได้เหมือนๆ กันครับ ( โจรมันจะรู้มั้ยว่ารุ่นนี้เเพงไม่เเพง ขายได้เงินมันก็เอาทั้งนั้นเเหละ ) คุณจะเลือกรุ่นไหนก็ได้ครับ เเล้วเเต่ชอบ เเต่ต้องใช้ในที่ๆ เหมาะสม เเละมีสติระวังตัวตลอดเท่านั้นเอง Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: