Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N70 ME ,,, กล้อง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1968
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N70 ME ,,, กล้อง
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 20:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

กล้องหลังเวลาเปิดฝาแล้วมันไม่สแตนด์บายค่ะต้องกดมันถึงสแตนบาย
พึ่งซื้อเดือนเมษา 2551
ถ้าเข้าศูนย์ต้องใช่เวลากี่วัน??
เราสามารถเดินไปศูนย์ใหญ่เองได้ไหม๊??
แล้วจะรับได้เลยหรือเปล่า??
อยู่ที่ไหน??

ขอบคุณมากค่ะ
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 01:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ส่งซ่อมได้ไหม สามารถนำไปซ่อมได้เลยครับ การประกันครอบคลุมในส่วนน้ด้วย
ซ่อมที่ไหน เปิดด้านหลังของคู่มือการใช้งาน จะมีบอกสถานที่ซ่อม เลือกที่ที่ใกล้บ้าน

ใช้เวลาซ่อมกี่วัน รับได้เลยไหม, คำถามนี้พนักงานที่รับเครื่องซ่อมจะบอกคุณเองครับ เขาต้องเอาไปวิเคราะห์ดูว่ามันเสียตรงไหน บางทีอัพเกรดซอฟแวร์หาย อันนี้ก็เร็งวครับ แต่ถ้ามีเรื่องอุปกรณ์เสื่อมอันนี้รอกันหน่อย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: