Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบว่า N81 ลำโพงมีกี่ตัวหรอคับแล้วเสียงเป็นยังไง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2955
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากทราบว่า N81 ลำโพงมีกี่ตัวหรอคับแล้วเสียงเป็นยังไง
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 21:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า มัน เสียงมันเป็นยังไง

แล้วมีลำโพงกี่ตัว Very Happy
dreamverland
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 21:25  

ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ ว่าลำโพงมีกี่ตัว

แต่เรื่องเสียงแล้ว ดังมากครับ เสียงดี เสียงใส เสียงแน่นมากๆครับ
Nseries ยกให้ว่าเสียงดีที่สุดในขณะนี้ครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ : Re: อยากทราบว่า N81 ลำโพงมีกี่ตัวหรอคับแล้วเสียงเป็นยังไง
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 21:41  

lielalala ผู้เขียน:
อยากทราบว่า มัน เสียงมันเป็นยังไง

ลําโพง 2 ตัวขนาบข้างครับ

เสียงไม่ต้องพูดถึง เปิดกลางห้างยังลั่นครับ ดังจริงๆ
lielalala
Year's Star

หัวข้อ : Re: อยากทราบว่า N81 ลำโพงมีกี่ตัวหรอคับแล้วเสียงเป็นยังไง
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 22:08  

papayatop ผู้เขียน:

ลําโพง 2 ตัวขนาบข้างครับ

เสียงไม่ต้องพูดถึง เปิดกลางห้างยังลั่นครับ ดังจริงๆ
ขอบคุณพี่มากๆเลยครับช่วยเหลือได้มากที่สุดเลย ><"
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 00:42  

ถ้าไม่นับลำโพงสำหรับสนทนา ก็จะมีลำโพงระบบเสียงสเตอริโอคุณภาพสูง 2 ตัวครับ ด้านซ้ายและขวาเหมือนกับ N95 ให้เสียงดังและใสมากทีเดียวครับ

ปล. จริงๆ ช่องลำโพงของ N81 จะมีลักษณะเป็นช่องแคบๆ เหมือน N80 แต่เอาตะแกรงขนาดใหญ่กว่ามาปิดไว้เพื่อให้ดูน่าเกรงขามมากกว่าครับ
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 01:49  

น้ำมันแก๊สโซฮอลล์ ผู้เขียน:

ถ้าไม่นับลำโพงสำหรับสนทนา ก็จะมีลำโพงระบบเสียงสเตอริโอคุณภาพสูง 2 ตัวครับ ด้านซ้ายและขวาเหมือนกับ N95 ให้เสียงดังและใสมากทีเดียวครับ

ปล. จริงๆ ช่องลำโพงของ N81 จะมีลักษณะเป็นช่องแคบๆ เหมือน N80 แต่เอาตะแกรงขนาดใหญ่กว่ามาปิดไว้เพื่อให้ดูน่าเกรงขามมากกว่าครับ

เอาไว้บังคับทิศทางเสียงตะหาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: