Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 - BodY N.81 2g แท้ ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คับ มีใครทราบบ้างคับ -

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3300
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : - BodY N.81 2g แท้ ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คับ มีใครทราบบ้างคับ -
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 20:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

[color=orange][/color] คือ สภาพปุ่มกด NAVI กลางหลุด มีรอยบางๆที่บอดี้ กล้องถ่ายไม่ได้เป็นบางครั้ง เลยส่งไป Nokia Care Espanade... ตีราคาอยู่ที่ 3,187.01 บาท คือ เปลี่ยนบอดี้กะสายแพร อ่ะคับ... อยากรู้ว่า ราคานี้เป็นราคาปกติรึป่าวคับ... รู้สึกว่าแพงงงงจัง แล้วถ้าจะไปเปลี่ยนข้างนอกอ่ะคับ ราคาและคุณภาพจะต่างกันมากรึป่าวคับ จะเสี่ยงไหมคับ...
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: - BodY N.81 2g แท้ ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คับ มีใครทราบบ้างคับ -
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 21:12  

paraside ผู้เขียน:
คือ สภาพปุ่มกด NAVI กลางหลุด มีรอยบางๆที่บอดี้ กล้องถ่ายไม่ได้เป็นบางครั้ง เลยส่งไป Nokia Care Espanade... ตีราคาอยู่ที่ 3,187.01 บาท คือ เปลี่ยนบอดี้กะสายแพร อ่ะคับ... อยากรู้ว่า ราคานี้เป็นราคาปกติรึป่าวคับ... รู้สึกว่าแพงงงงจัง แล้วถ้าจะไปเปลี่ยนข้างนอกอ่ะคับ ราคาและคุณภาพจะต่างกันมากรึป่าวคับ จะเสี่ยงไหมคับ...

ราคานี้น่าจะรวมปุ่มรวมทุกอย่างไปแล้วนะ ราคานี้ยังดี

N93 ชุดนึงล่อเข้า 4500บาท หึๆ เศร้าเลย
mscpr2
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 08:01  

ของเราเปลี่ยน BODY จากส่วนสีน้ำเงินเป็นสีเงินทั้งชุดราคา 2100 บาทค่ะรวมค่าแรง 100 บาทด้วยแล้ว
SOundstreet
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 11:15  

mscpr2 ผู้เขียน:
ของเราเปลี่ยน BODY จากส่วนสีน้ำเงินเป็นสีเงินทั้งชุดราคา 2100 บาทค่ะรวมค่าแรง 100 บาทด้วยแล้ว

เปลี่ยนที่ไหนหรอครับ ตอนนี้เราก็อยากจะเปลี่ยนเหมือนกันนะ..

เพราะว่า ปุ่ม ซอฟคีย์ ทางด้านขวามันเริ่มจะเน่าแล้วอ่า..
mscpr2
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 12:54  

ที่ศูนย์โนเกียซีคอนค่ะ
paraside
Year's Star

หัวข้อ : " ของเราเปลี่ยน Body Nokia จากสีเงินเป็นน้ำเงินอ่ะคับ "
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 22:18  

แต่เครื่องก็ยังอยู่ในประกันนะคับ... มะรู้ว่าต้องเสียค่าแรงด้วยรึป่าว... ราคาน่ากัวอ่ะ แต่ก็มะอยากเสี่ยงไปเปลี่ยนข้างนอกอ่ะคับ เหงื่อหยดเลย 3,187.01 บาท แฮ่ก
SOundstreet
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: " ของเราเปลี่ยน Body Nokia จากสีเงินเป็นน้ำเงินอ่ะคับ "
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2008 07:57  

paraside ผู้เขียน:
แต่เครื่องก็ยังอยู่ในประกันนะคับ... มะรู้ว่าต้องเสียค่าแรงด้วยรึป่าว... ราคาน่ากัวอ่ะ แต่ก็มะอยากเสี่ยงไปเปลี่ยนข้างนอกอ่ะคับ เหงื่อหยดเลย 3,187.01 บาท แฮ่ก

เอาน่า... รักจะเล่น โนเกียร์ ต้องยอมจ่ายละครับ (ฮ่า)

ของเราก็คิดว่าจะเปลี่ยนอยู่.. ปุ่มเริ่มไปละ เล่นเกมส์มาก

ส่วนอีกเครื่อง N73 ปุ่มก็เป็นลูกกวาดเลยตอนนี้ เขียว แดง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: