Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โหลดธีมลงคอมไม่ได้ทำไงดีคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7711
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เด็กเตป
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โหลดธีมลงคอมไม่ได้ทำไงดีคะ
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 18:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีลองทำดูเราโหลดธีมได้แล้วแต่เปิดดูไม่ได้ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรหรือคะ ต้องลงโปรแกมอะไรหรือเปล่า

หรือมีวิธีไหนอีกไหมคะ อยากโหลดแบบฟรีนะคะ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โหลดธีมลงคอมไม่ได้ทำไงดีคะ
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 19:20  

~เด็กเส้น~ ผู้เขียน:
พอดีลองทำดูเราโหลดธีมได้แล้วแต่เปิดดูไม่ได้ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรหรือคะ ต้องลงโปรแกมอะไรหรือเปล่า

หรือมีวิธีไหนอีกไหมคะ อยากโหลดแบบฟรีนะคะ

ธีมคอม หรือธีมมือถือครับเนื่ย Confused

ถ้าโหลดธีมมือถือลงคอมเเล้วเปิดไม่ได้ก็ไม่แปลกครับ เพราะมันเอาไว้ใช้กับมือถือเท่านั้น ถ้าเป็นโนเกียต้องลง PC Suite เเละเชื่อมต่อกับมือถือก่อน ถึงจะเปิดเเละลงได้ ส่วนเเบรนด์อื่นๆ ก็ทําคล้ายๆ กัน

ตามเวปที่เเจกธีมทั้งหลายเช่น mobile9 , ownskin โหลดฟรีอยู่เเล้วครับ Very Happy
~เด็กเส้น~
Year's Star

จังหวัด: เด็กเตป
หัวข้อ : Re: โหลดธีมลงคอมไม่ได้ทำไงดีคะ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2008 21:38  

papayatop ผู้เขียน:
~เด็กเส้น~ ผู้เขียน:

ธีมคอม หรือธีมมือถือครับเนื่ย Confused

ถ้าโหลดธีมมือถือลงคอมเเล้วเปิดไม่ได้ก็ไม่แปลกครับ เพราะมันเอาไว้ใช้กับมือถือเท่านั้น ถ้าเป็นโนเกียต้องลง PC Suite เเละเชื่อมต่อกับมือถือก่อน ถึงจะเปิดเเละลงได้ ส่วนเเบรนด์อื่นๆ ก็ทําคล้ายๆ กัน

ตามเวปที่เเจกธีมทั้งหลายเช่น mobile9 , ownskin โหลดฟรีอยู่เเล้วครับ Very Happy

Arrow ขอบคุณนะคะจะลองทำดูคะ

Arrow รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ n70 ล๊อคปุ่มอัตโนมัตตรงไหนคะหาไม่เจอ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: