Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N.81 เวลาเข้าโปรแกรมแล้วเข้าไม่ได้มันจะขึ้น "ข้อผิดพลาดระบบ (-1)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1734
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N.81 เวลาเข้าโปรแกรมแล้วเข้าไม่ได้มันจะขึ้น "ข้อผิดพลาดระบบ (-1)
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2008 09:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

เป็นโปรแกรมเช่น google map , blacklish , divx player และโปรแกรมอื่นๆที่ลงไปใช้ได้ระยะนึงแล้วก็ขึ้นคำว่าพบข้อผิดพลาดระบบ (-1) ทั้งที่ถอนและลงไปใหม่แล้วและตั้งวันที่ย้อยหลังด้วยก็ยังเป็นครับเล่นไม่ได้เลยผมจะลงโปรแกรม hack ( s60_3_1_app_trk_2_7 ) ก็ขึ้นเหมือนกันใช้ไม่ได้เลยสรุปแล้วก็ยังเล่นเกม ngage 2 ไม่ได้ครับ เพราะโปรแกรม hack ใช้ไม่ได้มันควรจะมีวิธีอื่นๆบ้างไหมครับช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุณมากๆครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: