Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N73 กับ N70 รุ่นไหนดีกว่ากันอะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1823
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N73 กับ N70 รุ่นไหนดีกว่ากันอะคับ
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2008 21:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยหน่อยคับ ผมไม่แนใจว่าจะซื้อรุ่นอะไรดี

เช่น กล้องหน้าอะคับ รุ่นไหน ชัดกว่างี้คับ

ขอบคุณคับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: N73 กับ N70 รุ่นไหนดีกว่ากันอะคับ
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2008 21:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

wrch34 ผู้เขียน:
ช่วยหน่อยคับ ผมไม่แนใจว่าจะซื้อรุ่นอะไรดี

เช่น กล้องหน้าอะคับ รุ่นไหน ชัดกว่างี้คับ

ขอบคุณคับ

ถ้างบถึง N73 จะดีกว่าครับ ทั้งลําโพง จอ กล้อง ฯลฯ ส่วนกล้องหน้า พอๆ กันครับ เพราะ resolution เท่ากัน เเละไม่มีฟังก์ชั่นช่วยถ่ายด้วย

เเต่ถ้างบไม่ถึง N70me หรือจะเป็น 6120c. ก็ใช้ได้ครับ มีกล้องหน้าเหมือนกัน ตัวหลังทํางานเร็วกว่า N70,73 เยอะครับ ราคาเท่า N70me เลย เเล้วเเต่เลือกนะ
Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: