Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถาม: คุณภาพเสียงของ N82 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1888
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Kanchanaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถาม: คุณภาพเสียงของ N82 ครับ
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2008 17:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมอยากจะทราบว่าคุณภาพเสียงของ N82 กับ N73me ตัวไหนดีกว่ากันและแตกต่างกันมากไหมครับ

คือผมใช้ N73me อยู่กำลังสนใจเปลี่ยนเป็น N82 แต่อยากทราบว่าเสียงของสองตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถาม: คุณภาพเสียงของ N82 ครับ
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2008 17:30  

E_R_K ผู้เขียน:
คือผมอยากจะทราบว่าคุณภาพเสียงของ N82 กับ N73me ตัวไหนดีกว่ากันและแตกต่างกันมากไหมครับ

คือผมใช้ N73me อยู่กำลังสนใจเปลี่ยนเป็น N82 แต่อยากทราบว่าเสียงของสองตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ

N82 นุ่มนวลกว่า เเต่อาจจะดูเบากว่าเพราะเสียงไม่เเหลมเหมือน N73 ครับ เรื่องหูฟังนี่ N82 กินขาดอยู่เเล้วเพราะรองรับ 3.5 เเต่กําเนิด ใช้หูฟังได้ครอบจักรวาลเลยครับ Very Happy
nok2008
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: chiangrai
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2008 20:00  

ถ้าจะซื้อ N82 ตัวสีเงินมา ผมแนะนำให้อัพ FW ใหม่เลยครับ(V 20.0.062 RM313)ซึ่งเป็น FWของ N82 Black ที่เพิ่งออกวางจำหน่าย ผลที่ได้คือ การทำงานของเครื่องเร็วขึ้น เสียงดีขึ้น กล้องดีขึ้น ที่หลายคนบอกว่ากล้องสู้ N95 ไม่ได้ จากรูปถ่ายเดียวกัน เวลาเดียวกันผมเอามาเทียบกันแล้ว ไม่ได้ด้อยกว่า N95 เลยครับ อาจจะเหนือกว่าด้วยซ้ำไป แล้วยังสามารถถ่ายรูปแล้วบันทึกตำแหน่งลงในแผนที่ได้อีกด้วยครับ....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: