Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เอาเครื่องเข้าศูนย์ ต้องนำอะไรไปบ้าง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 8306
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เอาเครื่องเข้าศูนย์ ต้องนำอะไรไปบ้าง
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 09:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

วันนี้จะเอาเครื่องไปเข้าศูนย์แล้วอ่ะครับ อยากทราบว่าต้องนำอะไรไปบ้าง
แล้วใบรับประกันอ่าครับ ตอนซื้อพนักงานขายเขาให้เขียน พอเขียนเสร็จ
เขาบอกว่าจะนำส่งให้เองครับ เครื่องซื้อจากร้าน J-mart ครับ Wink
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เอาเครื่องเข้าศูนย์ ต้องนำอะไรไปบ้าง
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 12:08  

nemoku ผู้เขียน:
วันนี้จะเอาเครื่องไปเข้าศูนย์แล้วอ่ะครับ อยากทราบว่าต้องนำอะไรไปบ้าง
แล้วใบรับประกันอ่าครับ ตอนซื้อพนักงานขายเขาให้เขียน พอเขียนเสร็จ
เขาบอกว่าจะนำส่งให้เองครับ เครื่องซื้อจากร้าน J-mart ครับ Wink

ใบรับประกันไม่ต้องครับ เค้าส่งกลับไปทางโนเกียเรียบร้อยเเล้ว สิ่งที่ต้องเอาไปก็คือ ใบเสร็จรับเงินจากร้าน Jaymart ทีคุณซื้อเครื่องมา เพื่อยืนยันว่าซื้อ วัน / เดือน / ปี นั้นจริง ประกันจะได้เต็มที่ครับ Very Happy
nemoku
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 12:28  

อ้างถึง:
ใบรับประกันไม่ ต้องครับ เค้าส่งกลับไปทางโนเกียเรียบร้อยเเล้ว สิ่งที่ต้องเอาไปก็คือ ใบเสร็จรับเงินจากร้าน Jaymart ทีคุณซื้อเครื่องมา เพื่อยืนยันว่าซื้อ วัน / เดือน / ปี นั้นจริง ประกันจะได้เต็มที่ครับ Very Happy

ขอบคุณมากครับพี่ Razz
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: