Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเกี่ยวกะ kd หน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3873
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามเกี่ยวกะ kd หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 02:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมลง kd music ไว้ เห็นเค้าว่ามันจาเห็นชื่อเพลงเปงภาษาไทย ไมของผมมันมะเหนเป็นเลยอ่ะคับ หรือต้องทำไง บอกทีนะคับ เครื่องผม k810 (kd 0.8.9)
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 03:16  

ก็แปลงไฟล์เพลงโดยผ่านโปรแกรม ดิส ทู โฟน ของW ให้ค่า บิทเรทจาก 128 ลงมาเป็น 96 เพลงก็เป็นภาษาไทยทั้งหมดทุกเพลงแล้วครับ ........ ง่ายกว่ามั้ย เสียงก็ไม่ต่างจากเดิมมากนักหรอกครับ แถวเร็วอีกด้วย สำหรับคนที่ลงเพลงเป็นร้อย วิธีนี้ง่ายมากมาย Very Happy
kobeang
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 14:32  

มันมีในเครื่องหรอคับโปรแกรมนี้ มะเคยทำง่ะ T T
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 15:37  

หาโหลดเอาได้เลยครับหาไม่ยากครับดปรแกรมนี้ ......หรือไปหาที่ www.se-society.com ลองหาดุครับ หรือที่ www.seclub.com Very Happy
nok2008
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: chiangrai
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 19:58  

โปรแกรมนี้ไม่มีอะไรดีเป็นพิเศษครับ นอกจากหน้าตาที่เปลี่ยนไป ผมเคยโหลดมาใช้กับ K790i จากเวป mobile9.com เสียงไม่แตกต่างจากโปรแกรมเล่นเพลงในเครื่องครับ....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: