Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถาม: อยากทราบราคา nokia n96 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2181
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Kanchanaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถาม: อยากทราบราคา nokia n96 ครับ
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 15:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่าราคา n96 พอเข้าไทยแล้วจะทะลุ 3หมื่นรึเปล่าครับ เพราะคำนวนแล้ว €550 เนี่ยะ มันประมาณ 2หมื่นปลายแล้วอ่าครับ

ขอบคุณครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถาม: อยากทราบราคา nokia n96 ครับ
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2008 15:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

E_R_K ผู้เขียน:
ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่าราคา n96 พอเข้าไทยแล้วจะทะลุ 3หมื่นรึเปล่าครับ เพราะคำนวนแล้ว €550 เนี่ยะ มันประมาณ 2หมื่นปลายแล้วอ่าครับ

ขอบคุณครับ

ราคาในไทยยังบอกไม่ได้ อีกนาน ... กว่าจะมีขาย

ของยังงี้ก็ไม่เเน่ครับ ขนาด 5220 Xp. เปิดตัว 7800 บ. (คิดจาก USD) เเต่ขายในไทยอย่างมาก 6300 บ. เอง ดังนั้น N96 เข้าไทยก็ไม่น่าเกิน 26000 บ.

ตอนนี้มือถือถูก ฟังก์ชั่นเด็ด กะลังเเข่งกันร้อนเเรงเลยล่ะ ขายเเพงสวนกระเเสเศรษฐกิจก็คงไม่ไหว (ยกเว้นดีจริง + มีกลุ่มลูกค้าอยู่เเล้ว)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: