Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 625 กับการคัดลอกรายชื่อโทรศัพท์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5436
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 625 กับการคัดลอกรายชื่อโทรศัพท์
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2008 23:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพิ่งได้ 625 มาเล่น ไม่ทราบว่า รุ่นนี้จะสามารถคัดลอกรายชื่อโทรศัพท์ ที่เก็บไว้ใน MS Outook มาใช้งานได้ไหมครับ
หรือ ใครมีกรรมวิธี เคล็ด ในการถ่ายโอนข้อมูล รบกวนด้วยครับ
จะได้ไม่ต้องสร้างใหม่ อะ ครับ พิมพ์ จากมือถือไม่เก่ง อะ ครับ Razz
hanger
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: 625 กับการคัดลอกรายชื่อโทรศัพท์
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2008 18:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

pramonn ผู้เขียน:
เพิ่งได้ 625 มาเล่น ไม่ทราบว่า รุ่นนี้จะสามารถคัดลอกรายชื่อโทรศัพท์ ที่เก็บไว้ใน MS Outook มาใช้งานได้ไหมครับ
หรือ ใครมีกรรมวิธี เคล็ด ในการถ่ายโอนข้อมูล รบกวนด้วยครับ
จะได้ไม่ต้องสร้างใหม่ อะ ครับ พิมพ์ จากมือถือไม่เก่ง อะ ครับ Razz

ตัวเครื่องทำไม่ได้จ้า Sad ถ้าในเมนูรายชื่อไม่มีคำว่าคัดลอกก็คงยากน่ะ ต้องคัดทีละเบอๆๆๆ Twisted Evil
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: