Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เลือกเมื่อโทรออก i-mobile626

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4229
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เลือกเมื่อโทรออก i-mobile626
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2008 00:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

"ผมมีคำถาม ใครพอที่จะทราบมั้งครับ ช่วยตอบทีน่ะครับ"
เล่นเพลงเวลาใช้สาย (เลือกเมื่อโทรออก) ต้องใช้ไฟล์แบบไหนครับถึงจะบันทึกในเมนู เลือกเมื่อโทรออก ได้อะ ผมลองบันทึกเสียงเอาอ่ะครับแต่ใช้ไฟล์ WAV มันใช้ได้ แต่พอเอาไฟล์MP3ไปเปลี่ยนเป็นไฟล์ WAV มันขึ้นว่า รูปแบบเสียงผิดครับ หรือว่ามันจำกัดขนาดไฟล์ครับ
[อ้อลืมบอกไปพอเข้าไปที่] รูปแบบ>>>กำหนดเอง>>>เสียงเอฟเฟ็ค>>>เลือกเมื่อโทรออก>>>รายการเอฟเฟ็ค 1.นก 2.นก2 3.ตรุษจีน 4.ป่า 5.ยินดี 6.ดนตรี 7.เปียโน 8.แซ็ก 9.น่ากลัว 10.สงคราม 11.ว่าง 12.ว่าง 13.ว่าง 14.ว่าง 15.ว่าง
ตัวเลือกที่11-15 กดเข้าไปมันจะเขียนว่า เพิ่ม ความจำโทรศัพท์ หรือ ความจำการด์ ไฟล์MP3ผมจะเก็บไว้ในความจำการด์ MyMusic แต่พอเลือกที่MyMusic มันขึ้นมาว่า ว่าง!
ผมล่ะงงใครพอที่จะทราบช่วยบอกทีนะครับ
Bas250cc_@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ
hanger
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2008 14:35  

เท่าที่ทราบขนาดของไฟล์ก็ต้องไม่ใหญ่พอสมควร เพราะฟังชั่นเสียงจะเล่นแบบสั้นๆวนๆกันไปครับ Smile ออ แนะนำให้เกบไฟล์เสียงดังกล่าวไว้ใน audio สิครับน่าจะเจอนะครับ
wy250
Year's Star

หัวข้อ : ttt
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2008 09:18  

ขอบคุนมากคับที่ช่วยตอบ จะลองทำดูนะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: