Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้ Edge ไม่ได้คับ??

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5495
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใช้ Edge ไม่ได้คับ??
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2009 14:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีสองคำถามคับ

1. ตอนนี้เพิ่งอัพ F/W เป็น
R4441D_08.03.03R

ลองเข้าไป ปรากฏว่า มันบอกให้ตั้งค่า web session ใหม่
เราไม่รู้ว่าต้องตั้งยังไง หรือว่าต้องปรับแก้อะไรอีกหรือป่าว
เราใช้ TrueMove อยู่อะคับ

ใครที่รู้คำตอบช่วยผมด้วยนะค้าบบบ

2. ถ้าอยาก กลับไปใช้ F/W เดิม
คือ R479 พอจะทำได้มั้ยครับ?
ใช้โปรแกรมอะไร ยังไงหรอ
ผมเพิ่งโหลด P2K Easy Tool 5 มา แต่ใช้ไม่ไม่เป็นครับ

ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารักที่ให้ความช่วยเหลือคับ
l3egin_er
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2009 12:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

1. boodloader อะไรคับ ถ้าเปง 0a.52 ใช้ R4441D_G_08.01.03R_reflash_mlp_mdrm_DC เเล้วใช้ flex GSVSLQAET678HB054_DC เเล้วก่อลง web seasons เอาน่ะ เเล้วก่อใช้edge ได้ เเต่ต้องไปตั้งค่าที่ ตั้งค่าเวป เเล้วเลือกเปนที่ orange น่ะ
เครื่องเค้าก่อใช้ได้อ่ะ edge ได้น่ะ เเต่มานไม่ค่อนเสถียรเท่าไหร่อ่ะ
2 ไม่เคยลองอ่ะเเต่คงไม่ได้น่าจะได้ เพราะเท่าที่อ่านมาเค้าบอกกันอัพลงไม่ได้อ่ะ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: