Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 MWP ธุรกิจที่มั่นคง สำหรับคนที่อยากมีรายได้ สนใจคลิกเรย!!!!!!!!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตอบ: 0 / เข้าชม: 957
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : MWP ธุรกิจที่มั่นคง สำหรับคนที่อยากมีรายได้ สนใจคลิกเรย!!!!!!!!!!
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2009 02:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

My World Plusสร้างรายได้ให้คุณในระยะยาวไม่ต้องขายไม่ต้องคลิกแค่แนะนำคนแล้วรอรับเงิน

สนใจจองรหัสฟรีได้นะค่ะเพราะ การจองรหัสคุณจะไม่ต้องเริ่มจาก 0 ศูนย์ ค่ะ

รายละเอียด

- จุดยืนของ ธุรกิจเครือข่าย myworldplus (mwp) คือ ไม่ต้องขายสินค้า และมีคนเข้าอยู่ในสายงานของคุณ อย่างน้อยเดือนละ 1,000 คน แบบอัติโนมัติโดยไม่ต้องหา อย่างแท้จริง
- แล้วทำไมฉันถึงเลือกทำ MWP ทำไมมั่นใจ ทำไมไม่กลัวโดนโกง หรือหลอกลวง ลองคุยกับฉันก่อนได้ค่ะ

ราย ละเอียดลองดูในเวปนี้ก่อนได้นะค่ะ

http://mwp.khantiko.com/?ref=bummie

( วิธีทำงาน คือ คุณแค่หาลูกทีมให้มาสมัครด้วย 3 คน เพื่อเข้าสู่จุดเริ่มต้นของการรับรายได้แบบได้กำไร+ระยะยาว จากนั้นก็สอนงานแก่ลูกทีมให้เข้าใจ )

ไม่ต้องกลัวว่าจะหาคนไม่ได้นะค่ะ เพราะทีมเราจะช่วยหาคนให้คุณด้วยค่ะ ( คุณจะไม่โดดเดี่ยวอย่างแน่นอนค่ะเพราะทีมเราช่วยกันทำเป็นทีมค่ะ )

*** และที่สำคัญ เป็น ระบบ สายเดียวทั่วโลก หรือระบบ power line งงละซิค่ะ คือ ว่า ถ้าคุณสมัครวันนี้ คนที่สมัครหลังคุณ ทั่วโลกจะอยู่ใต้องค์กรณ์ของคุณทั้งหมด ไม่จำเป็นต้องเป็นคนที่เราแนะนำ
**

สมัครวันนี้ ฉันจองรหัสให้ฟรี

ถ้ายังไม่มั่นใจ แอดมานะค่ะเมล์

* venus_vespa_dds@hotmail.com

หวังว่าเราคงจะได้ร่วมงานกันะค่ะ

******ขอบคุณอย่างสูงค่ะ----

****ขออภัยหากเมล์นี้รบกวนท่าน ***
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: