Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบว่า motorola v3x รุ่นนี้มันรับ EDGE ได้ไหมคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3372
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากทราบว่า motorola v3x รุ่นนี้มันรับ EDGE ได้ไหมคับ
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2009 23:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้ผมใช้ motorola v3x ทำเป็นโมเด็ม ต่อคอมเล่นเน็ตอะคับ
แต่ว่ามันช้ามากผมวัดความเร็วดาวโหลดอยู่ที่ 14kb ใช้เครือข่าย true ใช้แพคเก็ต 250บาท GPRS/EDGE ความเร็ว 256kb หรือเราต้องไปตั้งค่าที่ไหนไหมคับ ผู้รู้ช่วยตอบที
่jackcbr_98@hotmail.com ด่วนคับ
Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: