Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับ "เสียงเอฟเฟค" รุ่น I-626 :))

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 9817
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เกี่ยวกับ "เสียงเอฟเฟค" รุ่น I-626 :))
วันที่โพสท์ : 07 May 2009 23:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ผมอยากจะถามผู้ที่รู้หน่อยนะครับว่า .. . .

เสียงเอฟเฟค ในรุ่น 626 (เมนูระหว่างที่เราคุยโทรศัพท์ เราสามารถเปิดเสียงเอฟเฟค)
ที่ จริงๆ ในเครื่องจะมี เสียงให้เราอยู่แล้ว
แต่คือ ผมอยากเพิ่มเสียง เพลงของตัวเอง ไว้เปิดระหว่างคุยฯอ่ะครับ

คืออยากถามว่า " ถ้าเราจะเอาเพลงลง ใช้ไฟล์สกุลอะไรหรอครับ "

รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
guangnoy
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 555+
วันที่โพสท์ : 08 May 2009 11:38  

ไฟล์เพลงที่จะแปลงเป็น แบล็คกราวด์ซาวน์ ต้องมีคุณสมบัติดังนี้
ฺBit Rate 64kbps
Audio sample size 8 bit
Channels 1 (mono)
Audio sample rate 8 KHz
Audio format PCM (ไฟล์ wav (standard)
chayanin_palung
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ : Re: เกี่ยวกับ "เสียงเอฟเฟค" รุ่น I-626 :))
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2009 20:48  

ไฟล์อะไรก้ได้ครับ
mp3 wav ไรต่างๆ
ที่เครื่องอ่านได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: