Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามแหล่งซื้อ Motolola W231

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2039
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
อู๋ ISUZU จันทบุรี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามแหล่งซื้อ Motolola W231
วันที่โพสท์ : 23 May 2009 20:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมไปเดินดูร้านขายโทรศัพท์ที่จันทร์หลายร้านแล้วครับแต่ว่ายังไม่เจอ Motolola W231 ท่านใดที่ขายหรือรู้แหล่งซื้อแนะนำด้วยครับ

ติดต่อกลับที่ Email:maycry.ooh@hotmail.com ขอบคุณมากครับ อู๋
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: