Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากถามเรื่อง CDMA 1xEV-DO ที่รังสิตคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 11851
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากถามเรื่อง CDMA 1xEV-DO ที่รังสิตคับ
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2009 01:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

เอ่อ คือว่า ผม จะซื้อ CDMA 1xEV-DO ของ ฮัชอะ คับ จาซื้อพุ่งนี้แร้วงะ ผมอยู่ชลบุรีนะ

เเต่ว่า ผมเรียน ที่ ม.รังสิตงะ แร้วแบบว่า ที่รังสิต มันตั้งเสา ที่ ฟิวเจอร์ชิมิคับ แร้วผม อยู่

ม.รังสิตงะ อยู่หอ ใน นะคับ ที่ ม. รังสิตอ่า อยากทราบว่า จากที่ เสาที่ฟิวเจอร์อะคับ

สัญญาณ มันจะ ส่งมาถึงที่ ม.รังสิตเป่างะ แร้ว สัญญาณที่ได้จะเเรงเป่าอะคับ เหงเค้าบอกว่า

CDMA 1xEV-DO ความเร็วจิงประมาณ 400-700 kbps แร้ว ถ้าจาก ที่เสาที่ฟิวเจอร์ ถึง

ม.รังสิต ความเร็วที่ได้มันจะเท่าไหร่อ่า คัยรู้ช่วยตอบทีนะคับ ขอบคุงจ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากถามเรื่อง CDMA 1xEV-DO ที่รังสิตคับ
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2009 11:44  

ใช้ภาษาปัญญาอ่อน จะตอบให้ แต่อ่านไม่รู้เรื่องจริงๆ จงโง่ต่อไปเถิด
Athlon64fx
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากถามเรื่อง CDMA 1xEV-DO ที่รังสิตคับ
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2009 00:24  

jenaruto ผู้เขียน:
เอ่อ คือว่า ผม จะซื้อ CDMA 1xEV-DO ของ ฮัชอะ คับ จาซื้อพุ่งนี้แร้วงะ ผมอยู่ชลบุรีนะ

เเต่ว่า ผมเรียน ที่ ม.รังสิตงะ แร้วแบบว่า ที่รังสิต มันตั้งเสา ที่ ฟิวเจอร์ชิมิคับ แร้วผม อยู่

ม.รังสิตงะ อยู่หอ ใน นะคับ ที่ ม. รังสิตอ่า อยากทราบว่า จากที่ เสาที่ฟิวเจอร์อะคับ

สัญญาณ มันจะ ส่งมาถึงที่ ม.รังสิตเป่างะ แร้ว สัญญาณที่ได้จะเเรงเป่าอะคับ เหงเค้าบอกว่า

CDMA 1xEV-DO ความเร็วจิงประมาณ 400-700 kbps แร้ว ถ้าจาก ที่เสาที่ฟิวเจอร์ ถึง

ม.รังสิต ความเร็วที่ได้มันจะเท่าไหร่อ่า คัยรู้ช่วยตอบทีนะคับ ขอบคุงจ้า

ต่อไปทาง Hutch จะ Upgrade ให้ใช้ EV-DO ได้ครอบคลุมมากกว่านี้ครับ
sowynarak
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2010 12:19  

555555555
ขำคนตั้งกระทู้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Feb 2010 21:58  

ทำไม ม.รังสิตเขาสอนภาษาไทยกันแบบนี้ หรือว่าอยู่อนุบาลเมืองเอกครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: