Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แนะนำหน่อยครับ อยากได้ Pocket PC Phone ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4770
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำหน่อยครับ อยากได้ Pocket PC Phone ครับ
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2009 23:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ กำลังตัดสินใจซื้อ Pocket PC Phone เน้นใช้งาน internet อยากเครื่องเล่น internet ได้เร็วๆหน่อย เข้าใจว่าส่วนหนึ่งอยู่ที่ สัญญาณของเครือข่ายด้วย แต่ก็ขึ้นอยู่กับเครื่องด้วย ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
rabbitc
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2009 15:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ sony ericsson xperia x1 อยู่ครับ เร็วดีครับ ฟังชั่นมากมาย ส่วนรายระเอียด ลองหาอ่านใน รีวิว โทรศัพรุ่นนี้ดูครับ ราคาที่ไทยผมไม่แน่ใจว่าตอนนี้เท่าไหร่ น่าจะประมาน 27,000 - 29,000 ไม่น่าเกินนี้อะครับ ส่วนของผมซื้อใช้ทีออสเตรเลียครับ แพง แต่ผมว่าก็คุ้มนะ ส่วนตัวพอใจกับรุ่นนี้ครับ ครบเครื่องดี
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: