Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยพิจารณาด้วยครับระหว่างN85 N82 5800

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3203
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยพิจารณาด้วยครับระหว่างN85 N82 5800
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2009 01:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าจะซื้ออ่ะครับ

ช่วยพิจารณาฟังก์ชั่น รูปแบบต่างๆโดยรวมอ่ะ

คิดว่าราคาตอนนี้คงไม่ต่างกานมากอ่ะครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
tenkung
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2009 22:47  

n82

สิค่ะ

เชื่อดิฉันนะ....

ดีจริงๆค่ะ

ใช้อยู่...

บอกได้เลยว่า

ไม่ต้องพกกล้องถ่ายรูปเลย

ไม่ต้องกลัวตกเพราะไม่ใช่พวกสไลด์

สรุปว่า n82

ดี...........ค่ะ Very Happy Very Happy
Manosoma
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2009 01:26  

5800 >> จอใหญ่ 3.2 นิ้ว ระบบทัช กล้องไม่ค่อยดี ถ่ายขำๆ
เพลงเจ๋งสุด ลำโพงดีสุดในสามตัว เล่นเวบเนียนสุด+แผนที่ เพราะใช้นิ้วกดได้เลย

85 >> จอใหญ่ 2.6 นิ้ว โอเลทสีสดใส มากที่สุดในสามตัว
เล่นเกมส์เอ็นเกจได้ แนวนอน
ปุ่มมัลติมีเดีย คีย์พิเศษสำหรับเล่นหนัง เพลง เกมส์
กล้อง 5 ล้านพร้อมฝาสไลด์ ไม่มีแฟลชซีนอน ไฟส่องสว่างธรรมดา

82 >> จอใหญ่ 2.4 นิ้ว ระบบปฏิบัติการเก่าสุด ระบบทรานซิชั่นธรรมดา
จอสว่างไม่ค่อยมาก กล้อง 5 ล้าน ดีที่สุดในกลุ่ม 5 ล้าน พร้อมแฟลชซีนอน ถ่ายกลางคืน
ระบบเครื่องค่อนข้างเสถียรครับ

พิจารณาถึงจอ ที่มีความต่าง เรื่องกล้อง รูปแบบมือถือชอบแบบแท่งหรือสไลด์
ชอบเพลง ไป 5800 เลยครับ

ชอบกล้อง 82 หรือ 85 ดูที่ว่าชอบสไลด์หรือแท่งมากกว่า
เรื่องจอ สี 85 สดกว่า สวยกว่า แต่ 82 ก็เสถียร
และเครื่อง 82 เริ่มหายากแล้วครับ
เป็นผมชอบกล้อง จะรอ 86 นะ ของเค้าดีจริงๆ ^^

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: