Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พอดีจะซื้อ Nokia 5800 Xpress Music อยากจะทราบข้อมูล

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4669
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สกลนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : พอดีจะซื้อ Nokia 5800 Xpress Music อยากจะทราบข้อมูล
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2009 12:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีจะซื้อ Nokia 5800 Xpress Music อยากจะทราบข้อมูล

1.มีอาการค้างหรือ Error บ่อยไหม

2.ราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

3.สี มีให้เลือกสีไรบ้างครับ

4.แล้วได้อุปกรณ์ อะไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ
crystal27694
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: พอดีจะซื้อ Nokia 5800 Xpress Music อยากจะทราบข้อมูล
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2009 20:34  

Frienz ผู้เขียน:

1.มีอาการค้างหรือ Error บ่อยไหม

2.ราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

3.สี มีให้เลือกสีไรบ้างครับ

4.แล้วได้อุปกรณ์ อะไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ใช้มาตอนนี้เกือบเดือนยังไม่ค้างครับ

ทำมาได้ไวพอสมควรสำหรับทัชโฟน

ราคาหน้าร้าน13340ครับ

มีสีดำ แดง นํ้าเงิน ครับ 3สี

อุปกรณ์มีสายชาร์ท สายusb เมม8กิ๊ก สไตลัสสำรอง caseแบบแข็ง หูฟัง รีโมทครับ

น่าจะครบแล้วนะ
BBnnET
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2009 20:36  

ต้อนนี้ Dtac Shop กับร้านตู้ ที่โคราช เหลือ 12,590 แล้วครับ
psw2006
Year's Star

จังหวัด: นครพนม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2009 22:39  

ใช้มาตั้งแต่ มีนาคม ราคา 12,900.-ไม่มีอะไรจุกจิกมากมายติดตรงเครื่องมัน"อ้า"ไม่แน่นกำลังหาวิธีแก้อยู่ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: