Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เรื่อง ด่วน มากครับ N81 8G

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2512
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เรื่อง ด่วน มากครับ N81 8G
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2009 15:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไฟ flash ของกล้องด้สนหลังมันเปิดตลอดเวลาเลยครับ ไม่ว่าจาทำอะไร มันติดตลอดเลย ติดตั้งแต่เปิดเครื่อง เลย แต่พอเราเข้าเมนูของกล้องมันดับครับ แต่พอเราออกมามันก็ติดอีกเหมือนเดิมม ปิด-เปิด เครื่องก็แล้ว hr ก้แล้ว ลงเฟิร์มแวร์ ทับก็แล้ว ไม่รู้จาทำไง แล้วครับ ตอนนี้ผมใช้โปรแกรม ไฟฉาย อยู่ครับ แต่มันไม่ดับนะครับ แต่มันสว่างน้อย ลงเท่านั้นเอง ช่วยด่วน ครับ Crying or Very sad
เพิ่มเติม ครับ ตั้งแต่เรากดปุ่มเปิดเครื่องเลย มันจะติดเลย หน้าจอยังมืดอยู่เลย อ่า ตอนเปิดเครื่อง งะ ไม่รูว่าเกี่ยวกับ รอม รึปล่าวที่ทำไห้มันเพี้ยน ได้มากขนาดนี้
Blizzaga
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2009 12:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

เท่าที่อ่านมานะครับ ผมว่าถ้าไม่ลำบากจะเข้าศูนย์ ก็ส่งศูนย์ให้เค้าเช็คดูเถอะครับ

คล่ำไปคล่ำมา เดี้ยวมันจะยากเกินแก้นะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: